THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
Love Telling Pu Vi nhắn với K39 thân thương: Hạnh phúc như ngọc trong đá, không đến với ai đi qua hững hờ. Hạnh phúc như mật trong hoa, không đến với ai không nhọc nhằn tìm kiếm Pu Vi nhắn với Mái nhà chung CTXH: CTT9 sắp đến, mọi người làm việc để chuẩn bị thật tốt nhưng cũng đừng quên giữ sức khỏe nha! Fighting! Pu Vi nhắn với K39: Một năm học mới lại bắt đầu, chúng ta đã bị cướp chức em út nhưng đừng vì sự yêu thương bị san sẻ cho đàn em mà ngừng cống hiến. Hãy cháy hết mình với ngọn lửa tình nguyện trong tim. Vì sống MYLT nhắn với Gia đình CTXH: Yêu cả nhà rất nhiều, nơi cho em nhiều cảm xúc, không bơ vơ giữa SG <3 IT_Pro nhắn với New Members: Các bạn muốn đăng kí thành viên gặp phải câu hỏi ngẫu nhiên, các bạn mới có thể liên lạc với BĐH hoặc BQT qua số điện thoại có trên trang chủ để biết câu trả lời tuyetnhu284 nhắn với Đội ta: Chờ rồi thì cũng đến ngày được gặp lại mọi người rồi. Vui lắm. Hẹn mọi người vào tối nay nhé, ngày sinh hoạt đầu tiên của một năm học mới!!! Nhat Ha nhắn với Các chiến sĩ MHX Đội ta: Cùng làm nên một chiến dịch thật ý nghĩa nhé, những Đồng đội của tôi! Giữ sức khỏe thật tốt và đừng bao giờ để phong ba làm ngọn lửa trong ta lụi tàn. ~Gửi lên Thuận Hạnh muôn nỗi nhớ, g phạm trọng trâm quỳnh nhắn với Các chiến sĩ MHX 2013: vậy là chiến dịch sắp bắt đầu rồi đấy, các đồng đội của tôi ơi! mặc dù không được sát cánh bên mọi người trong những ngày xanh núi xanh rừng daknong, nhưng nó sẽ mãi luôn là hậu phương vững Quỳnh Trang nhắn với Các chiến sĩ k38: Chúc các bé một kỳ quân sự đáng nhớ nhé <3 Mạnh Trần nhắn với Đội: Chúc Đội luôn thành công! Linh Phụng Lê nhắn với Đại gia đình CTXH: Không còn bao lâu nữa chúng ta sẽ lên đường cho Công tác tháng 1, em chúc các anh chị và các bạn có nhiều sức khỏe cũng như tinh thần thật tốt để chuyến công tác diễn ra thành công. Yêu cả nhà nhiều! Nhat Ha nhắn với Đại gia đình CTXH: Mỗi cái siết tay khiến lòng ta thêm ấm áp, Giáng sinh này sẽ ấm hơn những Giáng sinh đã qua (^.^) Ôm mỗi thành viên Đội ta một cái thật chặt!

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 2 của 2
    Họ tên
    Hồ Anh Dũng
    Thanks
    19

Mặc định Cách trình bày một bài tiểu luận.

2. The Following 8 Users Say Thank You to bibichutchut For This Useful Post:

cherryngo (25-02-2013), Khỉ Đại Ca (10-08-2014), LeSang (04-05-2012), Mạnh Trần (09-03-2011), Ruồi Giấm (11-03-2011), Ruồi Trâu (25-02-2013), Suma (11-03-2011), tinhmaik (09-03-2011)

Họ tên
    Phan Thị Đài Trang
    Đang ở
    Hồ Chí Minh City
    Thanks
    1,371

Phải tập trình bày tiểu luận từ từ thôi, chứ như bé Ruồi bây giờ mới làm 1 bài thiệt chuẩn vừa rồi mà muốn rụng cả tóc
    Nhiều thầy cô khó tính
    Phan Thị Đài Trang K35
    Y!H: d3vil_thatsme@yahoo.com
    E-mail: daitrangpt@gmail.com
    Tel: 01212062409

Hoa cải đắng quên lòng mình đang đắng
    Nở hoa vàng dọc suối để ong bay...

+ Trả lời Chủ đề