THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6
Kết quả 51 đến 56 của 56

Chủ đề: chuyện tình tôi

Họ tên
    tìm là hiểu hehe
    Thanks
    15

Mặc định chuyện tình tôi

tình yêu là gì mà hay làm con người phải khổ. nhưng nếu ai chưa yêu thì chưa thể nào biết được hương vị của nó. và củng chính vỉ vậy cho dù biết là khổ mà mọi người vẫn cứ đâm đầu vào yêu. tình yêu có thể được so sánh thế này. trước khi yêu đó là khoản thời gian bạn đang lang thang trong một khu rừng xung quanh chi toàn là cây cối tất cả đều rất tươi đẹp bản sông 1 một cuộc sống rất vô tư không phải suy nghĩ. rồi một ngày nọ bạn nhìn thấy một toà lâu đài nguy nga tráng lệ nằm ở giữ khu rừng, hình ảnh của nó bắt đầu đi sâu vào trong tâm trí bạn . và bạn từ từ tìm hiểu đó cũng là lúc bạn để ý một ai đó. sau một thời gian thì bạn cũng lấy hết can đảm bước tới toà lâu đài, và tiến lại cánh cửa thật bề thế bạn sẽ cố mở cửa đó cũng là lúc bạn bắt đầu những lời tỏ tình của mình nhưng người kia đồng ý hay không củng như là bạn mở được cửa hay không vậy đó. nếu cửa không mở được thì có người sẽ bỏ cuộc tiềm tời một nơi khác dễ dàng hơn còn có người sẽ tìm mọi cách để mở được cánh cửa đó. và rồi khi bạn bước chân vào bạn sẽ bị choán ngợp trước khung cảnh bên trong nhưng bạn củng sẽ gặp một bà chủ thật xinh đẹp nhưng củng rất khó tính. bạn sẽ đươc đối xử tử tế hay bị đuổi ngay lập tức ra ngoài đó là do biểu hiện của bạn. nhưng cho dù sao đi chăng nữa bạn sẽ luôn nhớ tới khung cảnh bên trong toà lâu đài uy nghi tráng lệ đó. sau này bạn có vào bức kì lâu đài khác có uy nghi có tráng lệ hơn đi chăng nữa nhưng cảnh tượng đầu tiên khi bước vào một nơi như thế bạn sẽ không bao giờ quên và chắc chắng bạn sẽ muốn quay trở lại. riêng tôi, toà lâu đài đầu tiên đó rất đẹp và tôi nghĩ sẽ không có một nơi nào có thể hơn thế nữa, và tôi chỉ muốn được ở trong đó mà thôi.

View more latest threads same category:

2. The Following 7 Users Say Thank You to gautruc For This Useful Post:

kibum (25-11-2009), Lil' Din (06-07-2009), Rajze (06-07-2009), than_trom157 (07-12-2009), Ultimate (10-07-2009), xuancuong_kt08 (06-07-2009), [Mèo][Ngao] (08-07-2009)

Họ tên
    thien
    Thanks
    34

Đọc bài là biết chú Tuấn liền.Haizzzzzzz.Bài viết xúc động quá,thương tâm quá,không thể nào đọc hết bài được.................vì nó sai chính tả nhiều quá.
    [COLOR="rgb(75, 0, 130)"]ĐỂ TIẾNG VIỆT ĐẸP MUÔN ĐỜI
    NHỮNG NGÔN NGỮ CHAT XIN MỜI BỎ QUA
    [/COLOR]

Họ tên
    không biết
    Thanks
    1

Vậy là toà lâu đài ấy giờ chỉ còn là kí ức đẹp mà thôi. Nó lại tiếp tục cuộc hành trình tận hưởng không khí trong lành mát mẽ cũng như là những sắc màu mà thiên nhiên mang lại. Và rồi trời đã sế tối....

Họ tên
    tuongvanphan118
    Thanks
    135

người ta đã trả nhưng anh đã không chịu nhận lại đó thôi. anh cố lên. có lẽ bi h chưa được nhưng hi vọng đi, rồi anh sẽ lại là anh thôi. những gì đã qua hãy giữ lại chỉ riêng mình. nó là cảm xúc của riêng anh, time trôi qua, đến một lúc nào đó, anh lấy ra và sẽ thấy mọi chuyện không khó như anh nghĩ.hehe
    BÙN LÀM CHI CHO CUỘC ĐỜI Ủ RŨ. CHÁN LÀM CHI CHO LÝ TƯỞNG ĐIÊU TÀN. KHÓC LÀM CHI CHO LỆ ỨA, MI TRÀN. BÌNH MINH DẬY, LẠI QUÊN, YÊU CUỘC SỐNG. chiaki!!!

Họ tên
    Hoong Hyop
    Đang ở
    Tiền Giang
    Thanks
    2

Yêu là chết ở trong lòng một ít
    Là mấy khi yêu mà chắc được yêu
    Điều 1: Tôi luôn luôn đúng.
    Điều 2: Nếu tôi sai xin xem lại điều 1.
    M.O.T 1011
    Melodies Of Time 2010-2011

Họ tên
    tìm là hiểu hehe
    Thanks
    15

Trích dẫn Gửi bởi gautruc Xem bài viết
    toà lâu đài đầu tiên đó rất đẹp và tôi nghĩ sẽ không có một nơi nào có thể hơn thế nữa, và tôi chỉ muốn được ở trong đó mà thôi.
    quả thật là nông nổi giờ tôi mới biết được núi cao còn có núi khác cao hơn. tòa lâu đài ấy cũng vậy. Nó vẫn rất đẹp như ngày nào nhưng giờ đây trong mắt tôi đã xuất hiện một tòa lâu đài khác uy nghi hơn tráng lệ hơn. vậy là một năm, ừm vừa tròn một năm rồi đó, một mình tôi lang thang trong khu rừng rậm nhiều lúc thấy cô đơn lắm chỉ mong sao có một chổ nào để dừng chân. Một năm để có thể quên đi hình ảnh tòa lâu đài ấy và một năm để tìm kiếm cho mình một tòa lâu đài phù hợp với mình.
    để yêu một ai đó trước hết phải yêu chính bản thân mình vì chúng ta chỉ có thể cho những gì chúng ta có

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

Cuoi cung anh cung vuot qua duoc 1nam ay va 3thang tren dien dan..haha.chuc mung anh.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 6 của 6 Đầu tiênĐầu tiên ... 4 5 6