THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: Thắc mắc biết hỏi cùng ai :-b

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

Exclamation Thắc mắc biết hỏi cùng ai :-b

Tình hình là e thấy trong forum có chức năng kết bạn,nhưng kết 1 lần từng người 1 em thấy hơi bị mất thời gian,xin hỏi Ban quản lý có cách nào cải thiện không, chỉ e và các bạn 1 tẹo đi , thanks . Và 1 điều nữa là vào cùng chuyên đề Thông báo , nhưng chỉ được viết bài mới hay thắc mắc ở phần thông báo,còn phần Góp ý - Thắc mắc gì.... bàn về "Thiết Quân Lệnh" do bạn Ku Ốc viết thì lại không đc tạo chủ đề mới ít nhất là đối với em, chỉ được Reply thui, hướng dần e một chút đi ạ

View more latest threads same category:

Đừng ngại đường xa
    Đi là tới , chơi là chiến

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

Họ tên
    Ku Ốc
    Đang ở
    Con đường người điên đã đi qua...
    Thanks
    36

Theo như mình thì nếu như không tạo đựoc chủ đề, bạn thử nhấn phím f5, sau đó đăng nhập trở lại. Hi vọng là sẽ khắc phục được!
    ...LUI VỀ Ở ẨN...

Họ tên
    MKPro
    Thanks
    72

Trích dẫn Gửi bởi tuctungIdol Xem bài viết
    Tình hình là e thấy trong forum có chức năng kết bạn,nhưng kết 1 lần từng người 1 em thấy hơi bị mất thời gian,xin hỏi Ban quản lý có cách nào cải thiện không, chỉ e và các bạn 1 tẹo đi , thanks . Và 1 điều nữa là vào cùng chuyên đề Thông báo , nhưng chỉ được viết bài mới hay thắc mắc ở phần thông báo,còn phần Góp ý - Thắc mắc gì.... bàn về "Thiết Quân Lệnh" do bạn Ku Ốc viết thì lại không đc tạo chủ đề mới ít nhất là đối với em, chỉ được Reply thui, hướng dần e một chút đi ạ
    Đã sửa quyền hạn tại chuyên mục Góp ý - Thắc mắc!

Vấn đề kết bạn hiện tại chưa thể giúp được! Mong bạn thông cảm!
    "Say YES if you can!"

Họ tên
    anataka
    Đang ở
    banking university
    Thanks
    0

Thật sự thì em rất thích tham gia đội ctxh của trường DHKT nhưng tại vì đội chỉ sinh hoạt vào chiều tối mà em lại không có phương tiện đi lại vào giờ đó. vậy các anh chị có cách nào giúp em tham gia đội ctxh mà ít phải đi lại không? em có thể tham gia những chuyến ctxh của đội không? Mong các anh chị giúp em với,em thích tham gia hoạt động ctxh lắm mà ở trường em lại không có hoạt động này. Em rất vui được làm quen với mọi người qua nick: amilaaries55@yahoo.com.

Họ tên
    Rajze - The King
    Thanks
    73

vậy bạn có thể nói bạn đang ở đâu, và đang học trường nào đc ko?????
    Code:
    /*           Rajze                                               */
    /*           Phone: 0988399395.                           */    
    /* Ko bắt máy số lạ, nhắn tin trước khi gọi, thanks */

Họ tên
    Daica xuongnui
    Đang ở
    Nhomkich
    Thanks
    0

Bạn haly học trường ngân hàng kìa. banking university đó. Bữa nào sinh hoạt bạn cứ lên thử một bữa đi. Vui lắm, mà nhớ qua nhóm kịch vì đó là nơi hội tụ những tài năng. Hehe, đảm bảo bạn sẽ thích ngay mà. Trong đội cũng có nhiều người ở trường khác đến sinh hoạt lắm.

Rất vui lòng được đón tiếp bạn!

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

Bạn ơi,nếu bạn không bận thì hãy tìm 1 vài người bạn nào đó gần nhà và cùng đi xe đến như thế là đc,nếu không thì có thể gian xe bus hihih.Uhm nếu bạn có thể tham gia,và vào nhóm Văn Nghệ. thì bạn hãy chọn cho mifnh 1nhom thật ưng ý hoặc chí ít bạn thích nó...Đừng nghe tin lôi kéo mà kẽo sao này lại trách bạn bè nha ... rất vui và hi vọng sẽ gặp bạn vào 1ngay không xa
    Đừng ngại đường xa

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

Họ tên
    Rajze - The King
    Thanks
    73

Nếu bạn ko ngại, có thể gọi điện hay pm cho bạn "đại gia nhóm kịch" hoặc "tuctungidol" để quá giang lên cơ sở A hoặc ra công viên Tao Đàn để sinh họat cùng mọi người.
    Code:
    /*           Rajze                                               */
    /*           Phone: 0988399395.                           */    
    /* Ko bắt máy số lạ, nhắn tin trước khi gọi, thanks */

Họ tên
    levy
    Thanks
    31

thằng Raize thiệt là wa' đáng ăn hiếp tục tưng của bạn wa' à

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

Ai chu choa,lai dc dịp làm quen bạn mới(bạn gái thì hihihi...,bạn trai thì nên suy nghĩ lại,tại đội mình cũng cần nhiều lém hehehe),không biết còn đc bao nhiêu cơ hội để quen thêm nhiều bạn,bạn gái càng tốt =p~
    Đừng ngại đường xa

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối