THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ. chuotconykc nhắn với mọi người: Cố lên mọi người ơi!

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 17 của 17

Chủ đề: Bàn tròn ý tưởng của nhóm trang trí tổng quát - ctác Trung Thu \m/

Họ tên
    E=MC^2
    Thanks
    7

Mặc định Bàn tròn ý tưởng của nhóm trang trí tổng quát - ctác Trung Thu \m/

Super House luôn dang tay chào đón những mảnh đời cơ nhỡ lúc đêm khuya ...

2. The Following 11 Users Say Thank You to Anh xờ tanh For This Useful Post:

dathuytinh (19-08-2011), geminee (19-08-2011), hongvank36 (19-08-2011), na_nhochq (19-08-2011), pem00n (18-08-2011), phongmay_long (20-08-2011), phuonggiangk36 (20-08-2011), Quỳnh Trang (18-08-2011), Sâu róm (19-08-2011), vangtrangcodon (18-08-2011), Zarroc (19-08-2011)

Họ tên
    Vu Thi Thuy Truc
    Đang ở
    Pleiku, Gia Lai
    Thanks
    23

Tiếp nối ý tưởng của La la la nhé, mình nghĩ không gian trên không sẽ treo 1 ông trăng to (bằng xốp chẳng hạn) để làm tâm điểm. Giống như thiếu nhi đang vui chơi dưới trăng vậy. xung quanh nếu có đóng cọc để giới hạn khu vực chơi thì sẽ treo các dây lồng đèn để trang trí. Hm, Thích ý tưởng của bé Hà,nếu ở gian hàng trò chơi có các nhân vật hóa trang thì dễ thương và xinh động nè. ở phía dưới đất cắm 1 số hình giấy vẽ cây cỏ, cá, có thể là hình 1 bạn nhỏ đang ngồi ngắm trăng hay đang nhìn các bạn vui chơi….

Họ tên
    Nguyễn Thị Khánh Ly
    Đang ở
    phu nhuan
    Thanks
    51

theo mình thì chọn một điểm làm trung tâm của khu vực mà mình sẽ tổ chức, đặt ở đó một đèn kéo quân lớn trên đó có vẽ hoặc dán hình về trung thu hoặc các hoạt động trung thu của đội.
    từ trên đỉnh đèn tỏa ra các hướng là các dây trang trí ( cái này có thể cắt bằng giấy màu như mấy cái dây hay treo ở đám cưới, nhìn vừa đẹp vừa dễ làm ) hướng đến các khu vực có hoạt động chính... trên đoạn dây này sẽ treo các lồng đèn cách đều nhau, có thể thay lồng đèn bằng các hình trang trí bằng xốp cũng được.
    ở trước mỗi gian hàng trò chơi mình cũng treo lồng đèn nhưng thay vì căng dây rồi treo lên thì mình treo mỗi đèn lồng lên một cái cần rồi cắm cho hướng ra ngoài, như thế cỏ vẻ độc đáo và mời gọi hơn^^
    không phải cứ ở gần nhau mới là yêu thương
    càng xa càng nhớ
    !!!...ctxh

5. The Following User Says Thank You to loang_oc For This Useful Post:

Ruồi Giấm (23-08-2011)

Họ tên
    la lala
    Thanks
    215

À.... bé nghĩ có thể là minhf sẽ căng dây làm khu vực trò chơi dân gian theo kiểu đường dây là các thú hoặc các bé dắt lồng đèn dọc theo đường đi sẽ quay thành 1 khu... đi dọc(giống như đường đi rước đèn vậy đó)

7. The Following User Says Thank You to winter2_15 For This Useful Post:

Ruồi Giấm (23-08-2011)

Họ tên
    Tupo
    Thanks
    13

Đây là ý tưởng của nhóm cổng trại, nhóm trang trí cứ thỏa sức mà sáng tạo.........................

9. The Following 3 Users Say Thank You to Lê Tuấn Phong For This Useful Post:

bibichutchut (23-08-2011), loang_oc (23-08-2011), nhok_hama (23-08-2011)

Họ tên
    vũ đình thao
    Thanks
    426

ý tưởng của pé t sẽ đưa ra vào sáng mai lun ha tại pé t lên mạng trễ quá nên mấy pé thông cảm nhé giờ này mấy pé chắc cũng tổng hợp rùi nhỉ mai họp nhé ..

Họ tên
    GnurtiV27
    Thanks
    36

Khà, vẽ cái cổng gì mà nhìn vào là thấy tốn tiền bạc và thời gian vậy nè trời, nhóm không tính toán trước khả năng tài chính và khả năng thi công của mình hay sao???
    Vẫn xanh màu áo
    VR.shvn________________

El Che: "Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi"

12. The Following 3 Users Say Thank You to VR.shvn For This Useful Post:

bibichutchut (23-08-2011), nguyenbinh35 (23-08-2011), phongmay_long (23-08-2011)

Họ tên
    Hồ Văn Tình
    Đang ở
    :: Nghệ An ::
    Thanks
    135

@ Phong: có 3 bản thiết kế đúng hok em.? Mail bản thiết kế và số lượng nguyên vật liệu, thời gian, số người cần để làm cho anh nhé.

@@ Anh VR.shvn: Em cảm ơn những lời góp ý của anh, em sẽ nói lại cho các bé về những vấn đề đó. Với lại em đã nói trước với nhóm là những giới hạn về thời gian mình làm cổng chào và nguồn lực thì có hạn nên chắc nhóm đã có phương án cho mình rồi.
    HỒ VĂN TÌNH
    Y!h: tinh_maik
    Phone number: 0989822153
    Email: hovantinh@ctxh.vn

_Người hạnh phúc nhất chính là người đem lại hạnh phúc cho nhiều người nhất_

14. The Following User Says Thank You to tinhmaik For This Useful Post:

Ruồi Giấm (23-08-2011)

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2