THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối
Kết quả 81 đến 90 của 94

Chủ đề: Nhóm kịch vào báo danh đi

Họ tên
    Daica xuongnui
    Đang ở
    Nhomkich
    Thanks
    0

Talking Nhóm kịch vào báo danh đi

Nghe giang hồ đồn đại nhóm kịch là nhóm cực kì ham hố, vậy tại sao lên spam ầm ầm mà không thấy báo danh? Há chẳng phải làm thiên hạ chê cười hay sao

Topic này lập ra nhằm quy tập dân chúng ham hố về một mối. ai rảnh rảnh thì khai báo danh tánh đặng tiện bề mà xưng hô. hehe

Tui mở màn luôn

Nick: Đại gia nhóm kịch
    Tên: Tình chăn... hehe, có ai biết không
    Chức vụ: sercurity nhóm kịch

Mại zô, mại zôooooooo......

View more latest threads same category:

Xuống núi, tái xuất giang hồ... tìm nơi để 8
    (*.*)

2. The Following 3 Users Say Thank You to Dai gia nhom kich For This Useful Post:

Cua Đại Ca (08-09-2014), ganmaxa_ph3 (05-09-2009), Pu Vi (19-09-2014)

Họ tên
    Nguyễn Quốc Tuyên
    Thanks
    0

Cuộc đời nghệ sỹ chúng ta sao mà bị thiên vị quá em nhỉ? Lúc nào cũng phải sắm vai ác hết. Nhiều khi anh muốn được đóng vai hoàng tử để... được nắm tay các em công chúa sinh đẹp thôi. Hehe

Họ tên
    Nguyễn Hữu Đức
    Đang ở
    TPHCM
    Thanks
    90

Em thì lại có mơ ước nhỏ nhoi hơn....chỉ cần là 1 anh nông dân hiền lành với cô vợ dễ thương để diễn thui thế mà là nào cũng gặp phải bà bá hộ đến 3 lần (mà đã là bà bá hộ thì mức độ dễ thương cũng có hạn lắm anh à)hihi...!
    Thắp Sáng Lên Ngọn Lửa...
    Lòng Nhân Ái Thiết Tha Cho Đời...

Họ tên
    Tran Nguyen Anh Tai
    Đang ở
    Sài Gòn
    Thanks
    33

hey za...tính là ko xuất hiện trong cái topic này...toàn bản chất ác mà đòi đóng vai hiền...khakha...e kính chào cụ Tuyên ạ...e Tài k29!

Họ tên
    Le Ho Thanh TRang
    Thanks
    0

hihihi hok ngờ các a vào họp mặt nhiều thế em chào anh Tuyên k24, em chào a Tài k29 em là Thanh Trang k34,các a có thể gọi em là bé Trang dễ thương cũng được hihihi vì bản chất của em đúng như thế muh ( em toànđược làm vợ nông dân ko đấy anh ah,mà theo lời Đức k34 thì đó là cô vợ xinh đẹp và hiền lành hí hí ). Tự nhận thấy những vai như Cám hay mẹ Cám em ko đủ trình độ để lĩnh hội nên hok dám bon chen )) ah,em có nghe thầy Lâm k27 kể về cách a Tuyên tập kịch cho nhóm ngày xưa...hi vọng 1 ngày nào đó gần đây có thể được diện kiến a ^^.
    p/s anh Tài : hi vọng ngày nào tập kịch cũng được diện kiến a hí hí hí.sắp ctac t4 rùi a ah )) a tập giùm em vai bà bá hộ nhé ^^

Họ tên
    Nguyễn Quốc Tuyên
    Thanks
    0

Chào bé Trang. Thời gian vừa qua anh bận quá nên ít vào diễn đàn. Thời gian sắp tới hy vọng sẽ có cơ hội gặp các em. Gần nhất là giải bóng đá truyền thống sắp tới. Anh sẽ tham gia nếu anh Bình già báo cho anh cụ thể. Lúc đó anh em mình sẽ gặp nhau.

Họ tên
    Le Ho Thanh TRang
    Thanks
    0

dạ ^^ vậy hôm connecting Cup e sẽ đi tìm cho bằng được a Tuyên ah, em rất rất mong được a chỉ giáo vài tuyệt chiêu để diễn kịch cũng như cách hướng dẫn lại cho các bé cảm ơn a nhìu ^^

Họ tên
    Trần Minh Mạnh
    Đang ở
    Pleiku - Gia Lai
    Thanks
    296

Vì là nhóm kịch nên em sẽ chỉ đạo lại đội bóng của mình những tuyệt kĩ ngã, lăn và ăn vạ
    Trần Minh Mạnh K35
    Tel: 01656238023
    Email: manhtran@ctxh.vn

Be Yours!!.!!

Họ tên
    Doomer
    Đang ở
    Doom World
    Thanks
    336

Ngoài ra e cũng phải chỉ các bé các kiện tụng trọng tài để kiếm phạt đền hay đóng kịch trên sân cỏ như đối phương chạm nhẹ vào ngực thì ôm mặt nằm la liệt giả bộ đau ớớn... Hi`.Kiểu này chắc hok ai dám đụng vào người nhóm kịch quá, sợ đụng cái là nằm ra ôm mặt liền. hi`
    Last edited by than_trom157; 02-05-2011 at 08:25 AM.

Họ tên
    mun tồ
    Đang ở
    Tân Bình
    Thanks
    336

hixhix...đằng sau sân cỏ thật ác liệt...!!!
    Nguyễn Thị Minh Nguyệt
    Lớp NL001 K36
    Y!H: bemun_kt2010
    Mail: bemunk36@gmail.com

Nơi nào có yêu thương....Nơi ấy luôn xuất hiện kỳ tích.... :')

Họ tên
    NGUYỄN THỊ THÚY AN
    Đang ở
    Bình Dương hay TP HCM đây
    Thanks
    10

Trích dẫn Gửi bởi levy Xem bài viết
    sau 1 thời gian vắng bóng vì 1 lý do hết sức tế nhị ( là quên mất cái nik ) tại hạ đã tái xuất giang hồ...mà sao cái topic này ít có thấy đứa k35 nào nhóm kịch báo danh thế nhỉ??? Trong vòng 3 ngày 3 đêm nữa, đại ca lên mà ko thấy tăng thêm nhân khẩu thì mấy cái đứa k34 chết với đại ca đấy !!!
    ha ha, t cũng rứa mi ạ, t mới gửi mail xin lại được tên nick và pass đâu gần tuần nay thôi à, bởi vậy, giờ toàn đi đọc ngược lại he he

cơ mà cái topic này ban đầu rất hay, sao đọc tới 1/3 chặng đường thì nó lại nhảm thế ko biết

+ Trả lời Chủ đề
Trang 9 của 10 Đầu tiênĐầu tiên ... 7 8 9 10 CuốiCuối