THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 10 của 10

Chủ đề: Nụ hôn đầu...quan trọng???

Họ tên
    levy
    Thanks
    31

Wink Nụ hôn đầu...quan trọng???

Tình yêu là đề tài muôn thuở và nụ hôn thì luôn luôn hấp dẫn bình luận một cách rất riêng.
    Ngày xưa teen 8x khác 9x bây giờ - Ngại ngần từ cái nắm tay, một cái ôm, huống chi đến một nụ hôn.
    Vào Đội, tất cả những cái ngại ngần ấy, bị cướp sạch, chỉ cần một chút gì đó mắc cỡ hay ngại ngùng là được liệt ngay vào danh sách " có vấn đề ".
    Nắm tay - truyền cho nhau hơi ấm tình đồng đội, siết chặt như để nhiệt huyết lan nhanh.
    Ôm thật chặt - khi bạn vui, bạn khóc, bạn hạnh phúc, hay thất vọng, chỉ cần một cái ôm, một vòng tay của đồng đội - qua hết.
    Và nó bị hun ( không phải được hun ) bởi một chàng trai made in Đội của chúng ta, chỉ đơn giản vì...hắn đang vui quá mà không biết làm sao để bày tỏ...
    Nụ hôn đầu...không dành cho người mình yêu...cũng không đến nỗi kinh khủng lắm...hay nói đúng hơn thì nó có vị mặn của mồ hôi sau một ngày vất vả...Có thể coi đó là nụ hôn đầu không nhỉ???

View more latest threads same category:

Sống trong đời sống cần có một tấm lòng
    Để làm gì......em ko biết

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

Talking

Trích dẫn Gửi bởi levy Xem bài viết
    Tình yêu là đề tài muôn thuở và nụ hôn thì luôn luôn hấp dẫn bình luận một cách rất riêng.
    Ngày xưa teen 8x khác 9x bây giờ - Ngại ngần từ cái nắm tay, một cái ôm, huống chi đến một nụ hôn.
    Vào Đội, tất cả những cái ngại ngần ấy, bị cướp sạch, chỉ cần một chút gì đó mắc cỡ hay ngại ngùng là được liệt ngay vào danh sách " có vấn đề ".
    Nắm tay - truyền cho nhau hơi ấm tình đồng đội, siết chặt như để nhiệt huyết lan nhanh.
    Ôm thật chặt - khi bạn vui, bạn khóc, bạn hạnh phúc, hay thất vọng, chỉ cần một cái ôm, một vòng tay của đồng đội - qua hết.
    Và nó bị hun ( không phải được hun ) bởi một chàng trai made in Đội của chúng ta, chỉ đơn giản vì...hắn đang vui quá mà không biết làm sao để bày tỏ...
    Nụ hôn đầu...không dành cho người mình yêu...cũng không đến nỗi kinh khủng lắm...hay nói đúng hơn thì nó có vị mặn của mồ hôi sau một ngày vất vả...Có thể coi đó là nụ hôn đầu không nhỉ???

Trong chị có vẻ tâm trạng và chắc là nhớ nụ hôn của cái người made in Đội...Haizzz e đâu biết có việc đó ta???!, k biết người đó có còn nhớ hay k hay để chị tôi ngồi đây nhớ một mình...đúng là .....Nhưng không sao,kỉ niệm vẫn là kỉ niệm thời gian vẫn sẽ mãi trôi,đôi lúc nhìn lại cũng hay...hay.Chỉ trách sao ta không biết quý thời gian....Đồ Ngốc,Ngốc ơi là Ngốc (hem fai chửi bới ai đâu nha) tại thuận miệng nói luôn cho đã cái mồm kakkaa
    Đừng ngại đường xa
    Đi là tới , chơi là chiến

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

Họ tên
    levy
    Thanks
    31

ax ax tui chỉ nói vậy thui chứ ng đó hok phải tui đâu mà lo haizzzzz
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng
    Để làm gì......em ko biết

Họ tên
    Nguyễn Bá Cường
    Thanks
    53

Được một người khác phái hôn cảm giác thật đặc biệt. Tôi đã được nhận cảm giác ấy trong một chuyến công tác của Đội trong những ngày mới tham gia. Nó thật khó tả: lâng lâng, tê tê, mọi thứ trở nên rực rỡ hơn, xua hết đi những mệt nhọc, sức khỏe hồi phục tăng lên gấp bội và sẵn sàng để được hôn tiếp.
    Chính vì nụ hôn ấy đã theo tôi và là động lực là niềm vui giúp tôi vượt qua các khó khăn và mệt nhọc trong khi hoạt động Đội. Đó là nụ hôn của một em gái Bến Tre đang học lớp 2 tại xã An Thủy, trong chuyến công tác 1-6 và em đã trao cho tôi khi chia tay.
    Chúc mừng các bạn đã được hôn và cầu mong ai chưa được hôn sẽ được hôn. Nụ hôn xuất phát từ trái tim sẽ đến và sưởi ấm trái tim.
    P/s: Vi còn đeo kiếng không em?

Họ tên
    Lãng Nhân
    Đang ở
    Nơi nổi tiếng nhất Biên Hòa
    Thanks
    7

Cái tên của topic là "nụ hôn đầu" nhưng mà hok nói rõ là hun ở đâu nhỉ???
    Nếu là nụ hôn ở má hay trán hay bất cứ đâu khác (trừ môi) thì cũng đâu có sao đâu nhỉ ? Ngày nay hôn ở bên má thể hiện tình cảm bạn bè,tình thân thuộc giữa những người trong gia đình.Nụ hôn còn mang tính chất xã giao ở một số nước.Nó chỉ mang tính chất đặc biệt đối với hai người đang yêu nhau mà thôi.
    Còn kiss môi thì ...........^__^! tình yêu thì tốt hơn.

Họ tên
    dinh cong tan
    Đang ở
    binh thanh ne
    Thanks
    0

yeu roai`.Nu hon dau dep lam

Họ tên
    Thanh MMR
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    252

mình cũng là Boy 100% made in Đội mà sao chưa được hun nhỉ?lạ quá mà ko phải một trăm phần trăm ngại ngần bị cướp sạch đâu,còn lại một ít chứ,nói gì ghê quá,nói vậy là nói bọn con trai ham hố rùi,chỉ là tạm thời thui à!!!hihi

Họ tên
    quy mat day
    Thanks
    3

hichichic the nu hon dau cua minh la khi nao nhi? trong hang chuc cai do...cai nao la cai dau tien day...hichic...
    "quyết tử cho bao tử quyết sinh"

Họ tên
    Lãng Nhân
    Đang ở
    Nơi nổi tiếng nhất Biên Hòa
    Thanks
    7

hả??? hàng chục cái rồi à => tủi thân (T__T)!

10. The Following User Says Thank You to Ultimate For This Useful Post:

doremonpeo (10-11-2009)

Họ tên
    peo'
    Đang ở
    pho' bien? Vung Tau
    Thanks
    13

ước ji` em được 1 phần của anh ấy.T_T

+ Trả lời Chủ đề