THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
Love Telling Pu Vi nhắn với K39 thân thương: Hạnh phúc như ngọc trong đá, không đến với ai đi qua hững hờ. Hạnh phúc như mật trong hoa, không đến với ai không nhọc nhằn tìm kiếm Pu Vi nhắn với Mái nhà chung CTXH: CTT9 sắp đến, mọi người làm việc để chuẩn bị thật tốt nhưng cũng đừng quên giữ sức khỏe nha! Fighting! Pu Vi nhắn với K39: Một năm học mới lại bắt đầu, chúng ta đã bị cướp chức em út nhưng đừng vì sự yêu thương bị san sẻ cho đàn em mà ngừng cống hiến. Hãy cháy hết mình với ngọn lửa tình nguyện trong tim. Vì sống MYLT nhắn với Gia đình CTXH: Yêu cả nhà rất nhiều, nơi cho em nhiều cảm xúc, không bơ vơ giữa SG <3 IT_Pro nhắn với New Members: Các bạn muốn đăng kí thành viên gặp phải câu hỏi ngẫu nhiên, các bạn mới có thể liên lạc với BĐH hoặc BQT qua số điện thoại có trên trang chủ để biết câu trả lời tuyetnhu284 nhắn với Đội ta: Chờ rồi thì cũng đến ngày được gặp lại mọi người rồi. Vui lắm. Hẹn mọi người vào tối nay nhé, ngày sinh hoạt đầu tiên của một năm học mới!!! Nhat Ha nhắn với Các chiến sĩ MHX Đội ta: Cùng làm nên một chiến dịch thật ý nghĩa nhé, những Đồng đội của tôi! Giữ sức khỏe thật tốt và đừng bao giờ để phong ba làm ngọn lửa trong ta lụi tàn. ~Gửi lên Thuận Hạnh muôn nỗi nhớ, g phạm trọng trâm quỳnh nhắn với Các chiến sĩ MHX 2013: vậy là chiến dịch sắp bắt đầu rồi đấy, các đồng đội của tôi ơi! mặc dù không được sát cánh bên mọi người trong những ngày xanh núi xanh rừng daknong, nhưng nó sẽ mãi luôn là hậu phương vững Quỳnh Trang nhắn với Các chiến sĩ k38: Chúc các bé một kỳ quân sự đáng nhớ nhé <3 Mạnh Trần nhắn với Đội: Chúc Đội luôn thành công! Linh Phụng Lê nhắn với Đại gia đình CTXH: Không còn bao lâu nữa chúng ta sẽ lên đường cho Công tác tháng 1, em chúc các anh chị và các bạn có nhiều sức khỏe cũng như tinh thần thật tốt để chuyến công tác diễn ra thành công. Yêu cả nhà nhiều! Nhat Ha nhắn với Đại gia đình CTXH: Mỗi cái siết tay khiến lòng ta thêm ấm áp, Giáng sinh này sẽ ấm hơn những Giáng sinh đã qua (^.^) Ôm mỗi thành viên Đội ta một cái thật chặt!

+ Reply to Thread
Results 1 to 6 of 6
    Họ tên
    Nguyễn Hoàng Phúc
    Thanks
    63

Default Clip về sự tích ông địa và lân do đoàn lân Nhơn Nghĩa Đường thực hiện

Em sẽ cố gắng sưu tầm những bài lân hay của các đoàn lân để làm tài liệu cho nhóm mình ^^ trong tuần Tết ở công viên Tao Đàn (gần nhà em ) thường có các đoàn lân như Nhơn Nghĩa Đường, Hằng Anh Đường ... đến biểu diễn ^^ các anh và các bạn nhóm lân nếu Tết này ai ko về quê thì đi chung với em hoặc nếu có máy quay thì để lại cho em mượn, em sẽ cố quay lại bài lân của họ

View more latest threads same category:

2. The Following 8 Users Say Thank You to nhphuc1993 For This Useful Post:

cherryngo (08-04-2013), heo_93 (16-01-2012), hongvank36 (12-01-2012), Mạnh Trần (12-01-2012), nplam1007 (12-01-2012), Ruồi Trâu (13-01-2012), tapuhchan2309 (07-10-2013), xuancuong_kt08 (13-01-2012)

Họ tên
    hồng vân
    Thanks
    640

Cảm ơn em nhiều nha! Thật vui khi thấy mấy bé nam k37 nhóm lân nhiệt tình và yêu thích múa Lân như vậy. Cố gắng phát huy nha! Nhóm múa sẽ cổ vũ nhóm lân hết mình. Hehe

4. The Following User Says Thank You to hongvank36 For This Useful Post:

heo_93 (16-01-2012)

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Thanks
    390

Chiều tối, chỗ công viên Văn Lang (An Dương Vương) có đoàn Lân hay tập đó em.. rảnh qua coi mở rộng tầm mắt.
    Xuân Cường
    Tel: 0902150055
    Y!M: xuancuong_kt08
    Mail: xuancuong.kt08@gmail.com
    ...khi tôi được sinh ra, tôi khóc-mọi người cười... làm sao khi tôi chết đi, mọi người khóc-tôi cười...

Họ tên
    nguyễn tri phương
    Thanks
    62

tốt quá, nếu e quay lại được cho các bạn xem lại thì tốt quá. Bữa nào phải rủ nhóm lân đi xem thực tế mới sống động, hehe.

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Thanks
    390

Thích cách múa của ông địa.. có đoạn trống dành riêng cho địa múa.. với khúc Lân chạy vòng tròn cắn đuôi.. Clip này coi đi coi lại nhưng vẫn thấy vui.
    Xuân Cường
    Tel: 0902150055
    Y!M: xuancuong_kt08
    Mail: xuancuong.kt08@gmail.com
    ...khi tôi được sinh ra, tôi khóc-mọi người cười... làm sao khi tôi chết đi, mọi người khóc-tôi cười...

Họ tên
    Nguyễn Hoàng Phúc
    Thanks
    63

Đây là bài lân dự kiến cho CTT4 năm nay. Em mời anh chị và các bạn tham khảo clip.
    "Con người lí tưởng là người luôn lấy việc giúp đỡ người khác làm niềm vui cho mình" - Aristotle

9. The Following 2 Users Say Thank You to nhphuc1993 For This Useful Post:

Ruồi Trâu (10-04-2013), Vũ Đình Thao (09-04-2013)

+ Reply to Thread