THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 5 của 5

Chủ đề: anh chị ơi giúp em về học vượt cái nha

Họ tên
    Trương Hoàng Phúc
    Thanks
    5

Red face anh chị ơi giúp em về học vượt cái nha

tụi em là k37, mấy đứa lớp em tính hè này đăng kí học vượt, cho em hỏi có đăng kí được k? nếu thi qua thì mình sẽ khỏi phải học lại môn đó trong hk 3 phải hok ạ? sẵn cho em hỏi luôn là môn nào học trước sẽ dễ đạt nhật ạ? em cảm ơn nhiều nhiều

View more latest threads same category:

Họ tên
    hồng vân
    Thanks
    592

Em ơi hình như học vượt sẽ không được xét học bổng đó, hic. Nhưng được cái dễ được điểm cao.Hj.
    Chị thấy môn Đường lối ĐCS Việt Nam, nói chung là mấy môn lý thuyết đó, dễ lấy điểm cao. Còn mấy môn khác thì chênh lệch ko bao nhiêu hết.
    Mà không tính đi MHX à nhok? hehe.
    Last edited by hongvank36; 07-02-2012 at 10:38 PM.

3. The Following User Says Thank You to hongvank36 For This Useful Post:

heo_zzz (07-02-2012)

Họ tên
    Trương Hoàng Phúc
    Thanks
    5

chị ơi vậy môn hk 3 môn nào dễ học trước vậy chị?
    sẵn chị cho em hỏi học bổng là tự trường xét cho mình hay là mình đăng kí ở đâu và khi nào vậy chị

Họ tên
    Nguyễn Thị Kim Liên
    Đang ở
    CTXH UEH
    Thanks
    428

môn anh văn học vượt điểm cao lắm đó em. mà nếu học kì 3 em học lại môn của học kì 1 sẽ không được tính vào xét chuyên ngành đâu vì kết thúc môn trễ lắm đó.

Họ tên
    Võ Thúy Diệp
    Đang ở
    Trảng Bàng, Tây Ninh
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi heo_zzz Xem bài viết
    chị ơi vậy môn hk 3 môn nào dễ học trước vậy chị?
    sẵn chị cho em hỏi học bổng là tự trường xét cho mình hay là mình đăng kí ở đâu và khi nào vậy chị
    Học bổng thì trường mình tự xét, lấy khoảng bao nhiêu phần trăm sinh viên đó em. Nếu học vượt thì không được xét học bổng, không được đi mùa hè xanh, không được học chung với lớp, không được nghỉ hè cho thỏa sức,... ôi nhiều cái không được quá. Chừng nào bất khả kháng quá hãy học em à. Với lại học vượt thì tốn tiền nhiều ghê gớm...^^
    hạnh phúc bất chợt!!!!

7. The Following User Says Thank You to vothuydiepk36 For This Useful Post:

phuonggiangk36 (26-02-2012)

+ Trả lời Chủ đề