THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 13 của 13

Chủ đề: Học Được Gì Qua Trò Chơi Lớn

Họ tên
    Mẫn Mẫn
    Thanks
    3

Thumbs up Học Được Gì Qua Trò Chơi Lớn

Mỗi chuyến tập huấn đều có một ý nghĩa riêng của nó. Cả việc chơi trò chơi lớn tới sáng luôn...vậy các bạn đi tập huấn có biết ý nghĩa trò chơi lớn khi qua trạm Thổ không? và ý nghĩa của toàn bộ trò chơi lớn....??? Tại sao qua trạm phải thay đổi nến hay bị trạm trưởng thổi nến đi, sau khi qua trạm mới đốt lại???
    comment nào các bạn.....hihi......

View more latest threads same category:

2. The Following User Says Thank You to jack For This Useful Post:

xuancuong_kt08 (06-11-2009)

Họ tên
    GnurtiV27
    Thanks
    34

Khà khà... em nó ngủ ở trạm chú Muỗi cả đêm mà, có cảm nhận thì chỉ có cảm nhận giấc ngủ ngon như thế nào thôi Cũng là một trải nghiệm hay không dễ có người biết.
    Vẫn xanh màu áo
    VR.shvn________________

El Che: "Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi"

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

be Van k34 ne anh.
    Theo em tro choi lon con muon giup cho moi nguoi(nhat la cac anh chi k33) dinh huong hoat dong cho Doi minh trong chang duong sap toi; cung co lai cho moi nguoi biet ve y nghia that su cua Doi CTXH va rang co nhieu thu rat quan trong va rat dep trong Doi minh ma moi nguoi can phai giu lai va phat huy ma lau nay moi nguoi da dan bo quen no...can phai giu lai nhung net dep trong van hoa cung nhu trong sinh hoat cua Doi minh vi nhung dieu do moi tao nen Doi minh, tao nen 1 net rieng chi co o Doi minh...
    Ngon nen co 1 y nghia rat thieng lieng va quan trong. Chinh vi the ma moi doi tren suot HANH TRINH phai luon luon giu cho ngon lua do sang mai.Vi sao u??
    Ngon lua duoc truyen tu tram trung tam do' chinh la ngon lua nhiet huyet, ngon lua CTXH ma cac anh chi lon da truyen lai cho chung em va chung em phai giu gin va phat huy ngon lua do de truyen lai cho cac the he sau. Nhung thu thach kho khan cua moi tram cung chinh la nhung kho khan ma moi chung ta da, deu va se gap phai. Thoi gian dan qua di thi ngon nen ay se tat dan cung nhu ngon lua nhiet huyet trong moi chung ta vay. Tram truong thoi nen di la mun giup cho ngon nen cua moi doi ko bi tan them nua cung nhu ngon lua cua moi doi ko bi giam sut. Nhung ko co nghia la lua da tat ma thuc su cac anh chi da giu lai ngon nen cua chung ta. Khi qua tram, tram truong se thap lai ngon nen cua chung ta hoac doi nen nhu mun trao lai cho cac ban 1 ngon lua moi sung hon va sang hon nua. em nghi co le cai "chat" CTXH cua chung em da ko con dc nhu ngon lua xua ma cac anh chi da truyen lai va gio la luc anh chi lay lai ngon lua ay va trao lai 1 ngon lua khac sung hon nua nhu Tiep Lua CTXH cho tat ca moi nguoi.
    Em xin loi, vi em ko biet may cai dang ky thanh vien j do nen danh nho ten be Cuong ma noi len y kien cua minh vay.Hiz...

<Đề nghị bài viết bằng Tiếng Việt có dấu>

5. The Following User Says Thank You to xuancuong_kt08 For This Useful Post:

jack (09-11-2009)

Họ tên
    Mẫn Mẫn
    Thanks
    3

đề nghị bạn Vân viết có dấu nhá...đọc chết luôn.......haizzz....2 đứa xài chung 1 nick.....hiệu quả dữ àh.......

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2