THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 24 của 24

Chủ đề: Đam mê.

Họ tên
    Hoong Hyop
    Đang ở
    Tiền Giang
    Thanks
    2

Mặc định Đam mê.

Sống với chính cảm xúc của con người mình đã khó, ấy vậy mà sống trong tâm tư tình cảm của người khác càng khó hơn, thậm chí là nhiều người trong một. Hoá thân vào nhân vật kịch là sống trong một người khác với những buồn vui, giận hờn, độc ác, ích kỉ...Đủ mọi sắc thái tình cảm. Đến với kịch có thể đó chỉ là thú vui nhất thời, cũng có thể là có duyên vời kịch. Có thể bạn đã có một chút năng khiếu về kịch trước khi tham gia, nhưng khi không có một chút năng khiếu nào, bạn vẫn có thể hoá thân vào nhiều dạng nhân vật khác nhau. Và một khi hoá thân vào nhân vật đó rồi, bạn phải ăn ngủ và sống chết với nhân vật đó. Một sự đam mê cần thiết giúp bạn trở thành một người khác. Đến với ánh đèn sân khấu một lần, bạn sẽ cảm thấy sức hút của nó mãnh liệt như thế nào khi bạn thật sự nghiêm túc với vai diễn, hóa thân vào vai diễn đó...và...coi đó như là chính bạn...

View more latest threads same category:

Last edited by HTAHAH; 08-04-2009 at 04:06 PM.

2. The Following 10 Users Say Thank You to HTAHAH For This Useful Post:

kem cafe (22-06-2009), Lil' Din (13-06-2009), nhok_hama (14-12-2010), ptmhau (11-04-2009), Rajze (06-07-2009), thanhtruck34 (24-04-2009), than_trom157 (25-06-2009), trai_goc_sung (09-04-2009), tuctungIdol (11-07-2009), winter2_15 (13-12-2010)

Họ tên
    ca vien chien
    Thanks
    0

nếu đã yêu kịch như zậy thì còn phải có đam mê nữa.và đam mê là phải luôn học hỏi không ngừng để mình càng diễn hay hơn giúp cho nhóm kịch ngày càng nổi tiếng hơn. chẳng có đỉnh núi nào là cao nhất cả núi cao thì sẽ có núi cao hơn.

4. The Following User Says Thank You to vit_bay For This Useful Post:

levy (06-04-2010)

Họ tên
    levy
    Thanks
    31

Haiz...tự nhiên ngồi đọc lại những dòng này rồi nhìn lại nhóm kịch hum nay...buồn quá xá! nhiệt huyết cứ nhạt dần...
    Sống trong đời sống cần có một tấm lòng
    Để làm gì......em ko biết

Họ tên
    quynh nga
    Thanks
    0

đọc xong tự nhiên thấy cảm xúc dâng trào.cảm thấy có lỗi vì không hoàn thanh tốt nhiệm vụ của một ng c,buồn thật.k bít từ lúc nào mà kịch đã ngấm vào trong ng.nhóm kịch ơi hãy cố gắng lên,hãy bùng cháy như các ac đi trc.............k35 ơi,c tin các e sẽ làm đc va làm tốt hơn các ac nhìu

7. The Following 2 Users Say Thank You to hoahongden For This Useful Post:

meoxu (24-08-2010), winter2_15 (13-12-2010)

Họ tên
    la lala
    Thanks
    206

Chị Nga ơi... Em nghe các anh chị nói về chị Nga nhóm kịch nhìu lắm nhưng mà em chưa thấy chị.hic... bữa nào chị lên với tui em nha chị...

9. The Following User Says Thank You to winter2_15 For This Useful Post:

be meo (14-12-2010)

+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3