THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22

Chủ đề: bài múa chia tay của anh Quốc nhóm trưởng nhóm Lân k32..

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

Mặc định bài múa chia tay của anh Quốc nhóm trưởng nhóm Lân k32..

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/F0tJumUUOIo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/F0tJumUUOIo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]
    .......... cảm ơn anh nhiều, trong 1 năm đã dìu dắt bọn em được như ngày hôm nay..... chúc anh vui...

View more latest threads same category:

2. The Following 7 Users Say Thank You to xuancuong_kt08 For This Useful Post:

aqing (22-09-2010), contam (04-12-2009), hayate (23-09-2010), nplam1007 (22-09-2010), Sâu róm (22-09-2010), than_trom157 (04-12-2009), tinhmaik (20-01-2010)

Họ tên
    Thanh MMR
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    252

một năm trôi qua anh Quốc đã cùng nhóm Lân nói riêng và Đội nói chung đã trải qua nhiều chuyến công tác lớn,tuy em không cùng anh trải qua nhiều thời gian với nhau nhưng hình ảnh mà anh để lại trong lòng em cũng như mọi người là một người anh có trách nhiệm với công việc và với mọi người,chúc anh sức khỏe và chúc cho nhóm lân ngày càng vững mạnh
    Hà Tĩnh mình thương!!!

Họ tên
    Doomer
    Đang ở
    Doom World
    Thanks
    336

Chúc nhóm lân ngày càng phát triển!!!!!!! Em yêu lân

Họ tên
    Meo Meo
    Thanks
    227

Oi sao k ai cam on nguoi dung quay phim moi ca tay vay ta
    Mèo xù
    yauadau@gmail.com
    meoxunami_9x4

Nụ cười có thể làm bừng sáng cả những ngày u tối nhất

Họ tên
    Lý Hoàng Long
    Đang ở
    Đất mũi Cà Mau
    Thanks
    187

anh oi, cam on anh thoi gian qua rat rat nhieu. chuc anh thanh cong va gap nhieu may man nhe!
    ranh len tap lan voi tui em nhe anh...

Họ tên
    huỳnh trúc uyên
    Thanks
    9

qui men cac anh va cac ban trong nhom lan nhieu,moi nguoi la than tuong cua em^^

Họ tên
    tockhongroi
    Đang ở
    đây
    Thanks
    67

Hom qua nhom Roi duoc mua Lan..tu che.. K can trong, k can Lan,.. nhung moi nguoi van biet la nhom Roi dang mua Lan..haha..

Họ tên
    Hồ Văn Tình
    Đang ở
    :: Nghệ An ::
    Thanks
    124

Phai noi la nhom Roi mua lan theo phong cach roi hay that do. Anh em nhom Lan minh phai hoc hoi moi duoc.hihi...
    HỒ VĂN TÌNH
    Y!h: tinh_maik
    Phone number: 0989822153
    Email: hovantinh@ctxh.vn

_Người hạnh phúc nhất chính là người đem lại hạnh phúc cho nhiều người nhất_

Họ tên
    tockhongroi
    Đang ở
    đây
    Thanks
    67

Cam on loi khen chan thanh cua ban..hihi.. That ra cung dau dam mua Riu Qua Mat Tho.. nen danh mua theo phong cach nhom Roi.. Chac hom nao nhom Lan va nhom Roi giao luu nhe..A nhom truong...

Họ tên
    Hồ Văn Tình
    Đang ở
    :: Nghệ An ::
    Thanks
    124

Có cơ hội được giao lưu với nhóm khác đoá cũng là điều đáng mừng. Để mình hỏi ý kiến a nhóm trưởng đã nhé. Hi vọng sẽ học đươc nhiều từ nhóm rối...
    HỒ VĂN TÌNH
    Y!h: tinh_maik
    Phone number: 0989822153
    Email: hovantinh@ctxh.vn

_Người hạnh phúc nhất chính là người đem lại hạnh phúc cho nhiều người nhất_

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối