THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 22

Chủ đề: bài múa chia tay của anh Quốc nhóm trưởng nhóm Lân k32..

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

Mặc định bài múa chia tay của anh Quốc nhóm trưởng nhóm Lân k32..

[YOUTUBE]<object width="425" height="344"><param name="movie" value="http://www.youtube.com/v/F0tJumUUOIo&hl=en_US&fs=1&"></param><param name="allowFullScreen" value="true"></param><param name="allowscriptaccess" value="always"></param><embed src="http://www.youtube.com/v/F0tJumUUOIo&hl=en_US&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></embed></object>[/YOUTUBE]
    .......... cảm ơn anh nhiều, trong 1 năm đã dìu dắt bọn em được như ngày hôm nay..... chúc anh vui...

View more latest threads same category:

2. The Following 7 Users Say Thank You to xuancuong_kt08 For This Useful Post:

aqing (22-09-2010), contam (04-12-2009), hayate (23-09-2010), nplam1007 (22-09-2010), Sâu róm (22-09-2010), than_trom157 (04-12-2009), tinhmaik (20-01-2010)

Họ tên
    Lưu Cao Thảo Ly
    Đang ở
    Đà Lạt
    Thanks
    0

hihi. hay nhỉ, đẹp nhỉ........

Họ tên
    Đoàn Thị Ngọc
    Đang ở
    Đồng Nai
    Thanks
    108

Smile

lần đầu tiên e được thấy anh Quốc múa đó hay thiệt, e yêu lân và người nhóm lân nhiều lắm!

Họ tên
    IT Pro
    Thanks
    40

1 năm đã trôi qua... Nhìn lại những ngày đầu và nhìn lại ngày hôm nay... Vẫn còn đó những kí ức... vui, buồn... Thanks a nhiều... Có a mới có e ngày hôm nay...

Họ tên
    Nguyen Phuong Lam
    Thanks
    222

Anh ơi, em nhớ... Và cũng rất là tiếc (pha lẫn chút hối hận) khi trả lời câu hỏi cuối cùng của anh - khi vẫn còn là nhóm trưởng. Anh ơi, chúc a luôn thành công....
    Nguyễn Phương Lâm k34. Social Work Team.
    Email:nplam1007@gmail.com
    yahoo: bigboy_is_your_friend101
    Phone number: 0945718111

Họ tên
    vodanh
    Thanks
    0

hihi. Mới xem lại clip múa lân, thấy vui quá. Anh không nhớ là e trả lời câu hỏi nào của a trước khi a xuống nữa. Nhi nào gặp e nói lại cho a nghe đi. Nhưng có 1 điều là không được thấy hối hận.

Họ tên
    Lý Hoàng Long
    Đang ở
    Đất mũi Cà Mau
    Thanks
    187

Anh ơi! nhóm lân sẽ luôn giữ được những gì cho riêng mình và cả cho đội nữa!
    anh em nhóm lân hãy cố gắng lên thật nhiều nhe!
    cảm ơn anh rất nhiều về thời gian qua, cảm ơn anh đã dìu dắt em, cảm ơn anh về tất cả...!
    chúc anh luôn thành công và hạnh phúc anh nhe!

Họ tên
    vodanh
    Thanks
    0

cám ơn anh thì đừng nói bằng miệng không mà hãy bằng hành động nữa, hãy làm sao để xứng đáng là 1 người làm ctxh, và để nhóm lân ko như bây giờ.

Họ tên
    Hồ Văn Tình
    Đang ở
    :: Nghệ An ::
    Thanks
    124

Vậy mà cũng đã gần một năm rôì đó. Nhanh thật anh nhỉ.? Cảm ơn anh đã dẫn dắc, chỉ bảo tận tình cho em lúc mới chập chững bước chân vào Đội. Em biết anh vẫn chưa hài lòng về nhóm mình hiện tại. Những lời hứa mà chúng em đã hứa với anh vẫn chưa thực hiện được nhiều, sắp tới em nghĩ nhóm nên ngồi lại với nhau để nhìn lại xem cái gì làm được, cái gì chưa làm được. Nhưng dù có chuyện gì đi nữa thì chúng em sẽ luôn cố gắng hết mình để đưa nhóm phát triển lên. K36 cũng chuẩn bị vào rồi, lại có thêm những con Lân mới. Có thời gian thì anh lên tập cùng bọn em nhé . chúc anh luôn vui vẻ, hạnh phúc và thành công.
    HỒ VĂN TÌNH
    Y!h: tinh_maik
    Phone number: 0989822153
    Email: hovantinh@ctxh.vn

_Người hạnh phúc nhất chính là người đem lại hạnh phúc cho nhiều người nhất_

Họ tên
    vodanh
    Thanks
    0

uhm.thời gian qua nhóm lấn cũng xảy ra nhiều chuyện, các e cố gắng lên, sau này cũng sẽ bình thường lại thôi, a sẽ cố gắng sắp xếp thời gian để lên tập chung với các e cho vui, lâu rồi a cũng không có tập với các e.

Họ tên
    Hồ Ngọc Chung
    Thanks
    1

bài múa của a rất hay và đẹp!!!

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối