THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: BEAT một số bài hát thiếu nhi

Họ tên
    Nguyễn Hà Uyên
    Đang ở
    Đức Trọng, Lâm Đồng
    Thanks
    1,321

Mặc định BEAT một số bài hát thiếu nhi

Sau buổi tối hôm nay, các bạn cùng nghe lại những bài hát đã được tập nhé!
    ĐIỀU EM MUỐN

Trương Quang Lục

Em muốn quanh em rực nắng tươi hồng, chẳng còn giá lạnh, tối tăm những đêm đông. Em muốn quanh em rộn tiếng reo cười, bạn bè trang lứa vui hát ở mọi nơi.
    Điều em muốn,1 niềm tin … Em hằng mong ước sống vui tuổi thần tiên. Cuộc sống tương lai bao hạnh phúc trong tay. Đây là niềm tin của ngày mai.
    Em muốn quanh em hạnh phúc khắp miền, chẳng còn lo sợ chiến tranh nỗi đau riêng. Em muốn quanh em đời hát thanh bình, ngập tràn ánh sáng, tươi thắm của bình minh.
    Điều em muốn 1 niềm tin... Em hằng mong ước sống vui tuổi thần tiên. Cuộc sống tương lai. Bao hạnh phúc trong tay. Đây là niềm tin của ngày mai.
    Beat: http://www.yeucahat.com/listen.php?s=476009
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Dieu-Em-M.../IW6W7WW9.html
    NHỊP CẦU TRE

Phạm Trọng Cầu

Nhịp cầu tre lắc lư êm êm. Nhịp cầu tre lắc lư êm đềm. Một dòng sông bao mái nhà ngào ngạt bay hương thơm đồng lúa. Nhịp cầu tre bước chân rung rinh. Nhịp cầu tre bóng quê lung linh. Dòng sông đó nhịp cầu quen thuyền ngược xuôi lòng bóng đùa vui.
    ĐK: Từng sáng tan chợ về. Mẹ soi bóng trên dòng kênh xanh. Cuộc sống bao hiền lành. Niềm vui em nghe dòng sông nói. Nhịp trống tan trường về. Bàn chân bước rung rinh nhịp cầu. Nhịp cầu tre đón thuyền ngược xuôi. Nhịp cầu tre nối liền bờ vui. nhịp cầu tre đón thuyền ngược xuôi. Nhịp cầu tre nối liền bờ vui.
    Nhịp cầu tre rất ưa soi gương. Nhịp cầu tre đón em tan trường. Tình quê hương con sông đầy. Nhịp cầu tre thêm yêu chòm xóm. Nhịp cầu tre nối bao yêu thương. Nhịp cầu tre nét yêu quê hương. Dòng sông đó nhịp cầu quen. Từng ngày qua cùng chống ngoại xâm. (quay lại ĐK)
    Beat: http://star.zing.vn/star/phong-thu/N...-Tre.4033.html
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Nhip-cau-.../IW97F6OC.html

NHỮNG ƯỚC MƠ
    Nguyễn Ngọc Thiện

Ơi các bạn mình ơi! Tay nắm chặt bàn tay. Ca hát cùng ngàn mây gọi mặt trời đỏ tươi tỏa sáng. Ta muốn cùng ngàn sao, xanh ước vọng trời cao. Ta nhắn cùng vầng trăng mời chị Hằng dệt bao mộng vàng.
    Xanh ôi xanh thắm trái bóng xanh bay theo tháng năm. Nào ta nắm chặt tay cho tình thân ái chảy trong tim mình. Ôi sao vui quá bước chân vào vòng đời thiết tha. Rồi ta biến thành mây bay vòng thế giới cho thỏa ước mơ.
    Ơi các bạn mình ơi! Tay nắm chặt bàn tay. Ca hát cùng ngàn mây gọi mặt trời đỏ tươi tỏa sáng. Ta muốn cùng ngàn sao, xanh ước vọng trời cao. Ta nhắn cùng vầng trăng mời chị Hằng dệt bao mộng vàng.
    Xanh ôi xanh thắm trái bóng xanh bay theo tháng năm. Nào ta nắm chặt tay cho tình thân ái chảy trong tim mình. Ta luôn mong muốn thế gián này chẳng còn chiến tranh. Từng khu phố mọc cao ta cùng ngàn sao không còn cách xa. Nào ta nắm chặt tay cho tình thân ái không còn cách xa.
    Xanh ôi xanh thắm trái bóng xanh bay theo tháng năm. Nào ta nắm chặt tay cho tình thân ái chảy trong tim mình. Ôi sao vui quá bước chân vào vòng đời thiết tha. Rồi ta biến thành mây bay vòng thế giới cho thỏa ước mơ.
    http://mp3.zing.vn/bai-hat/Nhung-Uoc.../ZWZCEIDU.html