THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 2 của 2

Chủ đề: [Phóng sự] Tổng kết chương trình 8/3/2014

Họ tên
    Phạm Thị Tuyết Trinh
    Thanks
    0

Wink [Phóng sự] Tổng kết chương trình 8/3/2014

Sau gần 3 tuần chuẩn bị và thực hiện thì mùa gây quỹ lớn nhất trong năm cũng đã kết thúc. 4 ngày bận rộn cả ngày lẫn đêm ở trường mẫu giáo Họa Mi 3 mọi người vẫn không tắt đi những tiếng cười. Tuy mệt, nhưng chắc hẳn mọi người ai cũng rất vui vì mỗi chiếc lẵng hoa được bán đi là có thêm 1 phần chi phí để phục vụ cho các hoạt động CTXH của Đội, đó cũng chính là động lực để mọi người tiếp tục cố gắng và hăng say làm việc.

Thời gian chuẩn bị gấp rút và gặp nhiều khó khăn nhưng với sự cố gắng của các bạn Đội viên và sự giúp đỡ nhiệt tình của các anh chị thì mùa tám tháng ba năm nay đã đạt được thành công nhất định. Số lợi nhuận thu về là 15.000.000 đồng.
    Kết thúc một mùa 8/3 với nhiều cảm xúc lẫn lộn, mọi người cũng đã rút ra được nhiều kinh nghiệm, học hỏi được nhiều kĩ năng cho bản thân và mong rằng các bạn sẽ chuẩn bị tốt hơn cho mùa hoa năm sau nhé!
    Cảm ơn các bạn Đội viên đã cố gắng hết mình trong đợt gây quỹ này, chúng em cũng cảm ơn anh chị tuy bận rộn với công việc nhưng luôn sát cánh cùng chúng em trong những ngày vừa qua!

Mùa 8/3 – một mùa dành cho nửa kia của thế giới và các chị em trong Đội cũng không ngoại lệ, đêm 8/3 sau khi các bạn cố gắng bán đi những chiếc lẵng cuối cùng thì các anh em đã tổ chức 1 buổi sinh hoạt thật ấm cúng và ý nghĩa để dành tặng cho chị em những bông hoa tươi thắm và những ca khúc thật ngọt ngào.
    Các chị em cũng đã cảm nhận được tình yêu thương từ các anh em, cảm ơn các anh em nhiều lắm!
    -- HCM --