THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 64

Chủ đề: Mình là thành viên của nhóm múa vào báo danh đây

Họ tên
    Nguyễn Bá Cường
    Thanks
    53

Mặc định Mình là thành viên của nhóm múa vào báo danh đây

Vỡ diễn đầu tiên và cũng là cuối cùng của mình là chuyến công tác ở Cần Giờ. Múa bài gì mà cầm cờ chạy qua chạy lại, cầm thế nào mà trúng người kế bên, cờ bài luôn xuống khán đài. Thiệt là xấu hổ. Nhưng dù sao cũng được múa. Hihihihihii.
    Tiết mục múa làm cho chương trình văn nghệ trở nên sôi động, các bài hát trở nên có hồn hơn. Các bạn Đội viên được diện đồ đẹp hơn và các bạn cũng đẹp hơn nữa.
    Thành viên nhóm múa đâu rùi, vào thể hiện bản lĩnh đi.

View more latest threads same category:

2. The Following 4 Users Say Thank You to contam For This Useful Post:

kem cafe (18-06-2009), Lil' Din (13-06-2009), pem00n (20-09-2011), Rajze (06-07-2009)

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

Smile

Trích dẫn Gửi bởi tuctungIdol Xem bài viết
    tại sao các bạn ấy sống ẩn dật,các nhok đã tâm sự đc với tất cả các bạn chưa,các nhok đã hiểu hết từng người chưa(cái nì thì yêu cầu hơi cao),nhưng chí ích các nhok đã quá thân nhóm với nhau(theo nhận định chủ quan), vô tình đã tạo các khoảng trống giữa các bé (các nhóm Văn nghệ) với nhau (đặc biệt a thấy nhóm Rối và nhóm Múa là 2nhóm sống tình cảm và nội tâm nhiều),các e đã thật sự chia sẽ,thật sự hiểu bạn mình chưa,A mong các bé sẽ nhìn lại mình và biết các e nên làm gì,chứ đừng đặt câu hỏi admin ơi, nhóm múa (nhóm Rối hay nhóm nào khác nữa) sống ẩn dật hết rồi hay sao á...
    anh oi, anh hieu sai y' cua em roi`...
    y em chi la` sao tren 4rum khong thay nguoi nhom' Mua', ma toan la cac nhom khac vao bao' danh???
    con chuyen hieu cac ban nhom Mua' thi bon em ai chang muon ha anh..
    cam on gop y cua anh Tri nhe'

Họ tên
    Đào Hồng Vân
    Thanks
    0

Noi nan hoi bi tuy tien do nha e.

Họ tên
    Đào Hồng Vân
    Thanks
    0

Tai ko muon bao danh thoi chu nguoi nhom mua van theo doi dien dan thuong xuyen do chu. Cam on su quan tam dac biet cua may ban!

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

oh,moi nguoi co mot cach song khac',khong nhat thiet phai nang dong. het' o dau cung xuat hien,doi khi song' an? nao' nhu e noi cac ban....cung co cai hay rieng va cung~ la do tinh cach'.....a nghi~ la the' kakaka,con chuyen hieu nhau hay k,cai do tu` tu` e nghien cu'u nha ! chuc vui ve
    Đừng ngại đường xa
    Đi là tới , chơi là chiến

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

Họ tên
    Đào Hồng Vân
    Thanks
    0

Pan Tri co ve hieu nguoi nhom mua du ta!!! Thac mac??

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

nếu gọi là hiểu thì tại hạ không giám nhận, nhưng đôi lúc chúng ta hãy ngưng lại 1 vài giây để cảm nhận, 1 vài giây để quan sát, 1 vài giây để quan tâm hơn, nó sẽ giúp ích cho các bạn rất nhiều, và điều may mắn hơn là tôi cũng đã có những người bạn nhóm múa tuy không ồn ào rôm rã, nhưng đó có thể là những giây phút tôi cần đc im lặng đc suy nghĩ và đc cảm nhận = 1 không khí rất riêng từ các bạn (đôi lúc không đúng hết cho tất cả thành viên nhóm múa hihihihi), chúc các bạn thành công và nhất là lúc nào cũng cố gắng hết sức để có thể vượt qua những khó khăn và sau đó chúng ta lại cảm nhận đc không khí của chiến thắng và niềm hạnh phúc!!
    Đừng ngại đường xa
    Đi là tới , chơi là chiến

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

9. The Following User Says Thank You to tuctungIdol For This Useful Post:

noiitvsnoinhiu (05-12-2009)

soby^^'s Avatar
    soby^^ Guest

thanh binh k35 dang ky ^^

Họ tên
    T4 ($_$)
    Thanks
    33

k35_ thành viên nhóm múa có mặt .$_$
    có khi nào trên đường đời tấp nập,ta vô tình ....vấp phải tập đô la

Họ tên
    Vân Anh đáng iu
    Thanks
    323

em moi di mua co may bua ah! thay vui ghe! mah em phuc may anh mua lan de so! cu bay wa bay lai nhin thiet la thich! nhung mah nhom mua cua minh van la nhat!

Họ tên
    Vân Anh đáng iu
    Thanks
    323

Talking

Trích dẫn Gửi bởi Admin Xem bài viết
    Topic "Mình là thành viên nhóm múa ..." mà thấy toàn là người nhóm khác bon chen vào báo danh không là sao nhỉ?

Thành viên nhóm múa đâu rồi!!!!!
    em la thanh vien moi cua nhom mua neh. em moi tham gia duoc co 1thang. mah luc nao em cung quay qua nhin ngam may anh nhom lan, ngai ghe . nhung mah du sao van iu nhom mua nhat

+ Trả lời Chủ đề
Trang 3 của 7 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối