THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 18 của 18

Chủ đề: Bản tin đài - kỷ niệm..... giận hờn..... hạnh phúc.....

Họ tên
    Rajze - The King
    Thanks
    73

Mặc định Bản tin đài - kỷ niệm..... giận hờn..... hạnh phúc.....

Từ hum nay, cứ 1 tuần mình sẽ up 1 bản tin đài, bắt đầu từ số 1.

Hy vọng các anh chị, các bạn và các bé sẽ hiểu rõ hơn định hướng của các anh chị đi trước, qua đó định hướng lại hướng đi của Đội chúng ta trong thời gian sắp tới. Vì bây giờ các bạn và các bé chính là tương lại của Đội, và Đội phát triển hay không trông chờ rất nhiều ở mọi người.

Mọi người nhấn vào link trên, sau đó chờ khoảng 5s rùi nhấn "Clink here to download" và việc tiếp theo cần làm làm thưởng thức.

Chúc mọi người có ngày mới vui vẻ

Mới cập nhật:

<----- Rajze ----->

View more latest threads same category:

Last edited by Rajze; 15-09-2010 at 11:57 PM.
    Code:
    /*           Rajze                                               */
    /*           Phone: 0988399395.                           */    
    /* Ko bắt máy số lạ, nhắn tin trước khi gọi, thanks */

2. The Following 9 Users Say Thank You to Rajze For This Useful Post:

contam (11-12-2009), katty (03-06-2010), kem cafe (16-12-2009), Ruồi Giấm (26-05-2010), Sâu róm (03-06-2011), Suma (16-09-2010), than_trom157 (14-01-2010), xuancuong_kt08 (04-01-2010), xuantuanbl_tc (27-08-2010)

Họ tên
    Nguyễn thị ngọc đăng
    Thanks
    0

Bản tin đài-nơi lắng đọng những cảm xúc, những tâm sự chia sẻ và gởi gắm của những người đồng đội của ta. Chúc mọi người sẽ cảm nhận những điều sâu sắc và ý nghĩa khi nghe bản tin đài nhé!!!

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

bản tin ấy đọc trực tiếp luôn chị à.. hình như là đọc và ghita cũng trực tiếp luôn.. đúng không anh Bình>??

Họ tên
    Thanh MMR
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    252

cứ 2 tuần nó lại háo hức chờ đón bản tin Đội,nó vuốt phẳng phiu rùi cất vào cặp về nhà nó đọc,nó muốn đọc và cảm nhận những cảm xúc mà đồng đội nó gửi gắm vào trong đó,những cảm xúc đan xen,nhưng với nó bản tin đài là thứ mà làm cho nó khóc nhiều,những giọt nước mắt cứ chực rơi trên mắt nó mà nó ko hề biết,2 lần đi công tác xa,hai lần nghe bản tin đài,và 2 lần nó cảm thấy nó yêu Đội biết chừng nào,một lần khi nó đi công tác xa đầu tiên và lần này nó là anh chị,nhưng với nó bản tin đài vẫn luôn là nơi mà nó tìm dc nhiều cảm xúc,những suy nghĩ giống nó nhất,nó ngồi mà đoán giọng mọi người trong bản tin,một cảm giác hơi trẻ con nhưng nó thích...
    Hà Tĩnh mình thương!!!

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

lần thứ 2 nó làm bản tin... làn kia chỉ laf Quà Tặng âm nhạc cho Tết DV thui... lần này nhiều cảm xúc hơn... lần này bản tin hay mà phải không mọi người..

Họ tên
    Thanh MMR
    Đang ở
    TP.HCM
    Thanks
    252

ừ hay lắm,thanh rất thích,mỗi khi đến giọng mọi ngừơi là thanh ngồi đoán tên thôi à,có khi không đoán được vì trong đó giọng dế thương hơn ơ ngoài nhiều(thanh nói dối đó)lâu lâu lại hỏi bé hương,cảm giác rất vui và thích,chắc thanh mà nói mọi người sẽ phải yêu cầu có văn bản,vừa đọc vừa nghe cũng nên,hehe,yêu mọi người nhiều,yêu bản tin đài nhiều
    Hà Tĩnh mình thương!!!

Họ tên
    Nguyễn Tri Phương
    Thanks
    0

Hay wa đi! Em ấn tượng nhất bài viết "khóc" , người viết cũng hay mà người đọc cũng đã truyền tải đc hết tình cảm trong đó, hjx. Ko bik đến K35 của em có làm đc như vậy ko nữa...yêu wa ctxh owiiiiiiiiiiii.

Họ tên
    Rajze - The King
    Thanks
    73

update bản tin số 3, sr vì lâu nay ko onl
    Code:
    /*           Rajze                                               */
    /*           Phone: 0988399395.                           */    
    /* Ko bắt máy số lạ, nhắn tin trước khi gọi, thanks */

Họ tên
    thanh nguyen minh
    Đang ở
    Bình Định
    Thanks
    355

Mỗi lần khi nghe bản tin đài thì lại có cảm giác tâm hồn mình lắng đọng và có rất nhiều cảm xúc.
    Thanks
    Nụ cười có thể làm cho 1 ai đó sống dzậy
    Nguyễn Minh Thanh
    Email: nguyenminhthanh0101@gmail.com
    Yahoo: boy_thienthanh_komuadong
    Phone: 01656032254
    Hãy trân trọng những gì mình đang có và cố gắng kiếm những gì mình chưa có

+ Trả lời Chủ đề
Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2