THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 1 của 1

Chủ đề: Tin tức hoạt động Quỹ Phát Triển - nửa cuối 2013 đến nửa đầu 2014

Họ tên
    IT Pro
    Thanks
    40

Mặc định Tin tức hoạt động Quỹ Phát Triển - nửa cuối 2013 đến nửa đầu 2014

THÔNG TIN HOẠT ĐỘNG QUỸ PHÁT TRIỂN
    NỬA CUỐI 2012 - NỬA ĐẦU 2014

Đồng hành trong những chuyến Công tác (Công tác tháng 11 - Xã Thạnh Phước, huyện Thạnh Hóa, tỉnh Long An ; Chương trình Tết - Quận 8 ; Công tác tháng 4 - xã Lộc Tân, huyện Bảo Lâm, tỉnh Lâm Đồng). Quỹ Phát Triển đã phối hợp với Đội tổ chức chương trình chụp và in ảnh miễn phí cho các em các thiếu nhi tại địa phương công tác - Chương trình Dấu Ấn Tình Nguyện. Sau nhiều lần tổ chức chương trình, Dấu ấn tình nguyện càng từng bước hoàn thiện, đi vào ổn định, khẳng định là mô hình hoạt động mới đầy thiết thực và hiệu quả.

Nhân dịp Đại hội Đội viên Đội Công Tác Xã Hội trường ĐH Kinh Tế TPHCM lần thứ 18 - 20/10/2013, Quỹ Phát Triển đã tiến hành trao tặng 3 suất học bổng (3.000.000 đồng/suất) cho 3 bạn Đội viên có hoàn cảnh khó khăn, vươn lên trong học tập và tham gia hoạt động Đội.

1. Bạn Lê Thị Hồng Khang K37
    2. Bạn Trịnh Thị Lam Tuyền K36
    3. Bạn Lê Trọng Tâm K38

Với những phần học bổng này, Quỹ Phát Triển thay mặt các anh chị cựu Đội viên gửi đến các bạn Đội viên sự động viên, chia sẻ của các thế hệ đi trước với các khó khăn của các bạn trong quá trình học tập và tham gia hoạt động Đội. Chúc các bạn giữ vững niềm tin và sự cố gắng trong cuộc sống.

Như hoạt động thường niên, vào tháng 05/2014, Các thế anh chị em đã cùng hòa mình vào Giải bóng đá Connecting Cup 2014 diễn ra trong 2 ngày 10-11/05/2014 đầy tính giao lưu, vui vẻ mà không thiếu những pha bóng gây cấn, nảy lửa. Kết quả chung cuộc, chức vô địch Giải Nam đã thuộc về đội các anh C.U, vô địch Giải nữ là các cầu thủ đội K.U. Giải bóng đá như một món ăn tinh thần được chờ đón hàng năm, là cơ hội gặp gỡ giao lưu giữa nhiều thế hệ anh chị em, tăng tính kết nối và tạo mối dây liên kết thêm chặt chẽ.
    Thông tin về mùa giải có tại :
    Fanpage Connecting Cup

Thay mặt Ban Quản lý Quỹ, Quỹ Phát Triển trân trọng và cảm ơn sự quan tâm, hỗ trợ kịp thời của các anh chị cựu Đội viên dành cho các hoạt động mang nhiều ý nghĩa này.

BAN QUẢN LÝ QUỸ PHÁT TRIỂN

Các bạn Đội viên chuẩn bị khung hình trang trí tặng các em thiếu nhi

Dấu Ấn Tình Nguyện diễn ra tại Công Tác 11 - Thạnh Hóa, Long An

Không khí tại Phòng chụp hình là niềm vui của các em thiếu nhi và các anh chị dường như trẻ lại

Trả hình cho các em thiếu nhi tại Công Tác tháng 4 - Bảo Lộc, Lâm Đồng

Anh Dương Minh Mẫn - Trưởng Ban Thư ký Quỹ Phát Triển đại diện Quỹ trao tặng học bổng cho các bạn Đội viên tại Đại Hội Đội viên lần thứ 18

Giải bóng đá Connecting Cup 2014 rất vui vì các anh chị về tham gia đông đảo

Giải bóng đá Connecting Cup 2014