THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

Chủ đề: basic sound full

Họ tên
    thien
    Thanks
    34

Mặc định basic sound full

[COLOR="rgb(75, 0, 130)"]ĐỂ TIẾNG VIỆT ĐẸP MUÔN ĐỜI
    NHỮNG NGÔN NGỮ CHAT XIN MỜI BỎ QUA
    [/COLOR]

2. The Following 2 Users Say Thank You to tieuthien1010 For This Useful Post:

makemoney$ (04-02-2010), meoxu (01-02-2010)

Họ tên
    Dinh Huu Phuoc
    Thanks
    1

Chả giới thiệu trang đó có cái gì và tại liệu anh Bình gửi là về cái gì. Ai biết nó là cái gì đây chài.

Họ tên
    thien
    Thanks
    34

Trích dẫn Gửi bởi moongirls Xem bài viết
    Chả giới thiệu trang đó có cái gì và tại liệu anh Bình gửi là về cái gì. Ai biết nó là cái gì đây chài.
    bạn không thấy là để câu bạn nào yêu thích âm thanh hả.
    Và yêu cầu bạn giữ văn hóa trong diễn đàn ctxh.vn, ăn nói có đầu có đuôi nha
    [/COLOR]

Họ tên
    GnurtiV27
    Thanks
    34

Angry

Trích dẫn Gửi bởi tieuthien1010 Xem bài viết
    bạn không thấy là để câu bạn nào yêu thích âm thanh hả.
    Và yêu cầu bạn giữ văn hóa trong diễn đàn ctxh.vn, ăn nói có đầu có đuôi nha
    Gởi tieuthien1010,

Anh thấy em cũng chẳng khá hơn gì. Đành rằng người ta bình luận không có chủ ngữ, nhưng cũng chưa xúc phạm ai. Nếu cần thì một lời nhắc nhở nhẹ nhàng là được, cớ gì bảo người ta "giữ văn hóa", điều đó có khác gì bảo người ta "vô văn hóa". Em hãy nhìn kỹ tuổi người ta trước khi nói chuyện và xem người ta có góp ý đúng hay sai gì không?

Còn về bài của em, đúng là tệ thật, em thiếu từ ngữ tiếng Việt đến nỗi không viết được câu "Kỹ năng âm thanh cơ bản dành cho các bạn yêu thích" hay sao mà lại dùng "basic sound full"? "Giữ văn hóa" là vậy sao em???

Trong bài cũng không có dòng nào giới thiệu website được nêu là gì, nội dung ra sao cả. Những bài giới thiệu tài liệu như thế này thì có khác gì tin rác, chỉ quăng vài chữ lên diễn đàn là xong.

Theo cách nói của em thì chắc anh cũng phải "giữ văn hóa", vì nếu không phải là www.soundlightingvn.com , một trang mà anh cũng lâu lâu lên tham khảo tài liệu của bác Phúc (một người gắn bó với nghề âm thanh ánh sáng) thì chắc anh cũng không biết nó là gì.

Theo anh, đáng lẽ em phải là người đầu tàu làm gương cho người khác xây dựng và phát triển website Đội nhưng em lại có cách hành xử và thái độ kém như vậy thì mong gì nó thành công, phát triển.

Anh buồn về những bài viết thiếu tôn trọng tiếng Việt, vô thưởng vô phạt của một bộ phận thành viên trên diễn đàn. Sự có mặt của em trong số thành viên này làm anh càng thất vọng đấy!
    Vẫn xanh màu áo
    VR.shvn________________

El Che: "Hạnh phúc không phải là cảm giác tới đích mà là trên từng chặng đường đi"

6. The Following User Says Thank You to VR.shvn For This Useful Post:

motsach (15-03-2010)

Họ tên
    Đẹp trai
    Thanks
    0

hixhixhix!!! buồn quá đi!

Chẳng có con đường nào thật rõ ràng để đến trái tim một người
    Nhưng để đến với một người thì lại phải đi ngang qua trái tim. wa hay!

Họ tên
    thien
    Thanks
    34

Em xin lỗi Anh Lâm,xin lỗi moongirl, em hơi nóng nhưng em đính chính lại "giữ văn hóa" không đồng nghĩa với "vô văn hóa".Em không biết anh nghĩ sao nhưng em thấy câu nói cộc lốc đó hơi bất lịch sự,thế thôi.
    [/COLOR]

Họ tên
    vodanh
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi VR.shvn Xem bài viết
    Gởi tieuthien1010,

Anh thấy em cũng chẳng khá hơn gì. Đành rằng người ta bình luận không có chủ ngữ, nhưng cũng chưa xúc phạm ai. Nếu cần thì một lời nhắc nhở nhẹ nhàng là được, cớ gì bảo người ta "giữ văn hóa", điều đó có khác gì bảo người ta "vô văn hóa". Em hãy nhìn kỹ tuổi người ta trước khi nói chuyện và xem người ta có góp ý đúng hay sai gì không?

Còn về bài của em, đúng là tệ thật, em thiếu từ ngữ tiếng Việt đến nỗi không viết được câu "Kỹ năng âm thanh cơ bản dành cho các bạn yêu thích" hay sao mà lại dùng "basic sound full"? "Giữ văn hóa" là vậy sao em???

Trong bài cũng không có dòng nào giới thiệu website được nêu là gì, nội dung ra sao cả. Những bài giới thiệu tài liệu như thế này thì có khác gì tin rác, chỉ quăng vài chữ lên diễn đàn là xong.

Theo cách nói của em thì chắc anh cũng phải "giữ văn hóa", vì nếu không phải là www.soundlightingvn.com , một trang mà anh cũng lâu lâu lên tham khảo tài liệu của bác Phúc (một người gắn bó với nghề âm thanh ánh sáng) thì chắc anh cũng không biết nó là gì.

Theo anh, đáng lẽ em phải là người đầu tàu làm gương cho người khác xây dựng và phát triển website Đội nhưng em lại có cách hành xử và thái độ kém như vậy thì mong gì nó thành công, phát triển.

Anh buồn về những bài viết thiếu tôn trọng tiếng Việt, vô thưởng vô phạt của một bộ phận thành viên trên diễn đàn. Sự có mặt của em trong số thành viên này làm anh càng thất vọng đấy!
    Tôi mới tham gia nhưng thấy việc cãi cọ này chẳng đau vào đâu cả,ai cũng có lỗi.Bạn tieuthien1010 thi nói hơi nặng lời,có thể là một lời góp ý được rồi, còn moongirl thì ăn nói hơi bị cộc lốc,một người chia sẻ tài liệu cho mình, mình không cảm ơn thì thôi lại còn văng ra một câu như trách móc,nếu không hiểu thì hỏi lại bạn ấy,có sao đâu,diễn đàn là để chia sẻ mà.còn VR thì góp ý "cay cú" quá làm không khí nặng nề thêm,vả lại tiêu đề là basic sound full, để trong mục âm thanh,lại còn đề thêm một câu "bạn nào yêu thích âm thanh" thì có gì mà không hiểu<Tôi không nghĩ rằng đây là spam

Họ tên
    Motsach
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi hoamai Xem bài viết
    Tôi mới tham gia nhưng thấy việc cãi cọ này chẳng đau vào đâu cả,ai cũng có lỗi.Bạn tieuthien1010 thi nói hơi nặng lời,có thể là một lời góp ý được rồi, còn moongirl thì ăn nói hơi bị cộc lốc,một người chia sẻ tài liệu cho mình, mình không cảm ơn thì thôi lại còn văng ra một câu như trách móc,nếu không hiểu thì hỏi lại bạn ấy,có sao đâu,diễn đàn là để chia sẻ mà.còn VR thì góp ý "cay cú" quá làm không khí nặng nề thêm,vả lại tiêu đề là basic sound full, để trong mục âm thanh,lại còn đề thêm một câu "bạn nào yêu thích âm thanh" thì có gì mà không hiểu<Tôi không nghĩ rằng đây là spam
    Bạn hoamai mến,

Chắc bạn mới tham gia đội nên không hiểu rõ một số điều mà đội tôn trọng. Thật ra đây chẳng phải là cãi nhau gì cả, mà là một sự nhắc nhở thôi. Anh VR.shvn có cách góp ý phù hợp với mức độ mà anh cho là cần thiết. Chỉ vậy thôi, không có gì cay cú hay nặng nề ở đây cả.

Chủ đề giới thiệu trang web âm nhạc này tới đây không còn gì để bàn luận nữa! Thân.

Họ tên
    vodanh
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi motsach Xem bài viết
    Bạn hoamai mến,

Chắc bạn mới tham gia đội nên không hiểu rõ một số điều mà đội tôn trọng. Thật ra đây chẳng phải là cãi nhau gì cả, mà là một sự nhắc nhở thôi. Anh VR.shvn có cách góp ý phù hợp với mức độ mà anh cho là cần thiết. Chỉ vậy thôi, không có gì cay cú hay nặng nề ở đây cả.

Chủ đề giới thiệu trang web âm nhạc này tới đây không còn gì để bàn luận nữa! Thân.
    Tôi đồng ý với bạn là tôi chưa biết VR yêu cầu tieuthien góp ý cho moongirl một cách nhẹ nhàng vậy tại sao bạn ấy lại không làm được như vậy khi tác động tới tieuthien.Tại sao? Tôi cảm giác mọi người cho VR luôn đúng, từ tieuthien, motsach,moongirl và nhiều người ở những top khác.Bạn ấy là chủ nhiệm à

Họ tên
    MKPro
    Thanks
    72

Các bạn đã đi quá xa với cái chủ đề của topic này rồi đấy!! Nếu được các bạn hãy vào mục tâm sự, hoặc tám - chatchit nhé!

Thân!
    "Say YES if you can!"

13. The Following User Says Thank You to admin For This Useful Post:

tieuthien1010 (15-03-2010)

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối