THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Kết quả 1 đến 4 của 4

Chủ đề: Adobe Reader 9.0 - Bản Portable (không cần cài đặt) - Phần mềm dọc file PDF

Họ tên
    MKPro
    Thanks
    72

Thumbs up Adobe Reader 9.0 - Bản Portable (không cần cài đặt) - Phần mềm dọc file PDF

Dành cho những bạn nào chưa có.

Bản này không cần cài đặt nhé!!!!

Tải về giải nén ra là chạy được

Link Download:

- Bản Portable Lite 16MB : http://www.mediafire.com/?wzegn0yww51

- Bản Portable Big 31.78MB : http://www.mediafire.com/?1fdgissfqxi

Good luck!!!!

View more latest threads same category:

"Say YES if you can!"

2. The Following 3 Users Say Thank You to admin For This Useful Post:

Do Nam (05-10-2010), Rajze (01-09-2009), SNKO (30-08-2009)

Họ tên
    dinhminhtrid@yahoo.com
    Thanks
    5

Đúng là Pro có khác hihihi,tại hạ xin bái phục,chắc phải còn luyện tập thêm,hoặc phải lang thang tìm bí kiếp và tàn Đao thôi
    Đừng ngại đường xa
    Đi là tới , chơi là chiến

Every One is Number 1

Rùa con thông minh!

4. The Following User Says Thank You to tuctungIdol For This Useful Post:

Rajze (01-09-2009)

Họ tên
    Huy Hùng
    Đang ở
    Lâm Đồng
    Thanks
    56

thanks admin nhiều, nhưng em thấy thích cái Foxit Reader hơn vì nó nhỏ gọn hơn. với lại mấy cái portable trên mạng giờ nhiều cái bị chèn virus, spyware tùm lum vô mà mấy cái antivirus ko phát hiện ra được nên tốt nhất xài bản cài đặt mà của nhà phát triển đưa. Còn bản portable thì dùng chép vào USB để đi chỗ khác xài mà khỏi mất công cài, lỡ có virus thì cũng dính vào máy người ta chứ ko phải máy mình, hehehe.

Link download bản chính thức Foxit Reader 3.0 dành cho ai thích thì sử dụng ha...
    http://download.cnet.com/3001-10743_...88cf5c87568cd6
    Last edited by archiles; 31-08-2009 at 11:55 PM.
    Ai cũng chọn việc... nặng nhọc, nhẹ nhàng để dành phần tôi.

6. The Following User Says Thank You to archiles For This Useful Post:

Rajze (01-09-2009)

Họ tên
    o0oAnhDao0o
    Đang ở
    Tây Ninh
    Thanks
    0

Chả là máy ở nhà em không cài Adobe Reader được! Chạy setup được một lúc thì nó báo lỗi. Close lại rồi exit khỏi process luôn! Hik! Xài Foxit đở!

+ Trả lời Chủ đề