THƯ VIỆN ẢNH ĐỘI CÔNG TÁC XÃ HỘI
365 BÀI HÁT NGỌN LỬA TRÁI TIM
Love Telling Nhật Huyền nhắn với ĐỘI CTXH: Chúc mừng sinh nhật lần thứ 30 của Đội! <3 VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với All: Đội Công tác xã hội trường ĐH Kinh tế Tp.HCM VR.shvn nhắn với ...: ... Trần Vy nhắn với anh Ninh Tiến Đạt: Boss chayooooo!!! Xuyến Nguyễn nhắn với ĐỘI CTXH: HAPPY NEW YEAR 2017 Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: Đời loài người này rất vội Em ơi cứ sống sao cho mình thấy vui Sống như ta chưa từng được sống Cầm bàn tay ta đi qua đêm dài is2CTXH nhắn với mọi người: Tuổi thanh xuân giống như một cơn mưa rào. Dù cho bạn từng bị cảm lạnh vì tắm mưa, bạn vẫn muốn được đằm mình trong cơn mưa ấy lần nữa. Đừng để tuổi trẻ mình trôi qua một cách nhạt nhẽo, b Xuyến Nguyễn nhắn với ...: Nếu là con chim, chiếc lá Thì con chim phải hót, chiếc lá phải xanh Lẽ nào vay mà không trả Sống là cho đâu chỉ nhận riêng mình Xuyến Nguyễn nhắn với mọi người: CHÚC MỌI NGƯỜI CÓ MỘT KỲ THI TỐT ĐẸP VÀ MỘT CHUYẾN ĐI MHX THẬT Ý NGHĨA Quang Duy nhắn với mọi người: Sức trẻ Kinh tế đang đến rất gần rồi, cùng cố gắng để có một ngày Hội trại thật vui và thành công nhé! Xuyến Nguyễn nhắn với K40 - K41: chúc các bạn một kỳ nghĩ dưỡng thật vui vẻ.

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 19

Chủ đề: Tâm sự nội bộ một tí ấy mà...

Họ tên
    Lin Qing Xia
    Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên...
    Thanks
    103

Cool Tâm sự nội bộ một tí ấy mà...

Nửa nhiệm kỳ trôi qua trong một sự mơ hồ, không có cái gì là rõ ràng cả. Con đường nó đang đi như đang ngập chìm trong sương mù. Nó bước đi với một tư thế hết sức dò chừng và tập trung cao độ, cứ như thể chỉ cần một phút xao nhãng có thể khiến nó rớt xuống vực...
    Hehe, nghe ghê quá nhỉ. Đó là tình hình tâm trạng của mấy tháng vừa qua. Bây h thì khá hơn nhiều rồi...
    Nắng đã bắt đầu lên, đường đi đã rõ ràng hơn nhiều... Bình tĩnh hơn một chút trước tất cả mọi chuyện...
    Chỉ có một điều khiến nó tiếc nhất đó là những buổi tập thiếu vắng nhiều thứ mà nó hy vọng là có. Ví như sự có mặt của các chị K32, có mấy chị nó thấy bình tĩnh hơn. Chứ một buổi tập toàn là k34 và một con nhỏ hay nổi khùng thì coi bộ có hơi không ổn lắm. Và cả K33 nữa. Mong là K33 sẽ khác đi môt chút, để nó dễ thở một chút...
    Cho dù là chỉ cầm một ly nước thì cầm mãi cũng phải mỏi tay chứ, huống hồ chi là dùng một tay mà cầm cả thau, cầm đến lúc nào đó mà cầm khôg nổi nữa thì chỉ có nước đổ cả thau...
    Haha..

View more latest threads same category:

"Cứ cho đi mà chẳng cần nhất thiết được nhận lại.
    Cứ hy vọng đi mặc dù có thể sẽ phải thất vọng."
    Chẳng phải "có một việc để làm - có một điều để hi vọng - có một người để chờ đợi" đã là hạnh phúc rồi đó sao.
    [SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH]

2. The Following 6 Users Say Thank You to HatomiRika For This Useful Post:

contam (22-06-2009), kem cafe (22-06-2009), SNKO (22-06-2009), thanhtruck34 (22-06-2009), than_trom157 (04-12-2009), TiVi (02-01-2010)

Họ tên
    Nguyễn Bá Cường
    Thanks
    53

Tại bạn cứ thích cầm một mình nên mỏi tay ráng chịu, hay chia ra mỗi người cầm một ít. Nhớ lại ngày xưa khi còn lại các em cũng muốn cầm phụ các anh chị lắm mà chẳng ai đưa cho cầm phụ, thích cầm một mình rồi lại than khổ.
    Hãy cho các em của mình cơ hội được cùng cầm nước đi, nhiệm vụ chính của bạn là phân em nào cầm nhiều cầm ít tùy vào năng lực của từng em.

4. The Following User Says Thank You to contam For This Useful Post:

HatomiRika (22-06-2009)

Họ tên
    Ku Ốc
    Đang ở
    Con đường người điên đã đi qua...
    Thanks
    36

Tao vui lắm khi mày đã nói ra những suy nghĩ của mày, để các anh chị, các bạn và các em chia sẻ với mày! Chắc chắn những ai đọc đc 2pic này sẽ hiểu cho mày!
    (p/s: khi nào cầm không nổi nữa, nói tao để tao giúp mày một tay mà....đổ, chứ mình mày đổ không nhanh bằng tao khiêng giúp mày đổ đâu! Chọc bạn tý cho vui )
    ...LUI VỀ Ở ẨN...

6. The Following User Says Thank You to SNKO For This Useful Post:

HatomiRika (22-06-2009)

Họ tên
    Tưởng Thị Ngọc Tú
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi HatomiRika Xem bài viết
    Nửa nhiệm kỳ trôi qua trong một sự mơ hồ, không có cái gì là rõ ràng cả. Con đường nó đang đi như đang ngập chìm trong sương mù. Nó bước đi với một tư thế hết sức dò chừng và tập trung cao độ, cứ như thể chỉ cần một phút xao nhãng có thể khiến nó rớt xuống vực...
    Hehe, nghe ghê quá nhỉ. Đó là tình hình tâm trạng của mấy tháng vừa qua. Bây h thì khá hơn nhiều rồi...
    Nắng đã bắt đầu lên, đường đi đã rõ ràng hơn nhiều... Bình tĩnh hơn một chút trước tất cả mọi chuyện...
    Chỉ có một điều khiến nó tiếc nhất đó là những buổi tập thiếu vắng nhiều thứ mà nó hy vọng là có. Ví như sự có mặt của các chị K32, có mấy chị nó thấy bình tĩnh hơn. Chứ một buổi tập toàn là k34 và một con nhỏ hay nổi khùng thì coi bộ có hơi không ổn lắm. Và cả K33 nữa. Mong là K33 sẽ khác đi môt chút, để nó dễ thở một chút...
    Cho dù là chỉ cầm một ly nước thì cầm mãi cũng phải mỏi tay chứ, huống hồ chi là dùng một tay mà cầm cả thau, cầm đến lúc nào đó mà cầm khôg nổi nữa thì chỉ có nước đổ cả thau...
    Haha..
    Em có cái ly nè, cho em ít nước.., ít thôi đấy

8. The Following User Says Thank You to TNT_K34 For This Useful Post:

HatomiRika (22-06-2009)

Họ tên
    Lin Qing Xia
    Đang ở
    ngôi nhà nhỏ trên thảo nguyên...
    Thanks
    103

Trích dẫn Gửi bởi TNT_K34 Xem bài viết
    Em có cái ly nè, cho em ít nước.., ít thôi đấy
    uh, c sẽ cố gắng chia nước đều cho mọi người. Đương nhiên sẽ ko thiếu phần của nhóc đâu.
    "Cứ cho đi mà chẳng cần nhất thiết được nhận lại.
    Cứ hy vọng đi mặc dù có thể sẽ phải thất vọng."
    Chẳng phải "có một việc để làm - có một điều để hi vọng - có một người để chờ đợi" đã là hạnh phúc rồi đó sao.
    [SỐNG LÀ CHO ĐÂU CHỈ NHẬN RIÊNG MÌNH]

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

thế còn em thì sao ta? ^^! cũng muốn giúp sis mà.. hehe
    Cố lên nha chị!!!

Họ tên
    Đỗ Thị Thanh Trúc
    Đang ở
    trái tim của ai đó (^_^)
    Thanks
    31

chị ơi,dù không phải là thành viên nhóm hát,nhưng em biết chị đã rất cố gắng để hoàn thành tốt vai trò trưởng nhóm,em biết chị đã gặp rất nhiều khó khăn trở ngại,nhưng em thấy chị vẫn có thể vượt qua.Cố lên nhé chị!
    Keep smiling,everything will be okey!

Họ tên
    Quynh Trang
    Thanks
    79

chi đừng bao giờ đổ hết thau đó nhé!!!
    bọn e đứa nào cũng có 1 cái ly hết chị nè!!! nặng wa thì c san bớt cho bon em nha!
    (có những sự wan tâm thâm kín mà chúng ta ko thể nhìn thấy ngay được chị còn nhớ những lời chị Hoa k32 nói trước lúc chị H rời khỏi buổi họp rút kinh nghiệm CTT6 ko ah?....)
    chị ơi chặng đường phía trước hãy còn dài cố lên nha c!!!

Họ tên
    Xuân Cường ^^ nh0k p0lym3 ~~"
    Đang ở
    Cao nguyên Đắk Lắk
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi HatomiRika Xem bài viết
    Haha..
    đúng rồi chị, đổ cả thau nhưng đổ ra ly... kaka
    cố lên nha chị, em sẽ giúp chị mà.. vd như thiếu Nam thì em sẽ lên hát nhép cho..hehe

Họ tên
    Ku Ốc
    Đang ở
    Con đường người điên đã đi qua...
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi xuancuong_kt08 Xem bài viết
    đúng rồi chị, đổ cả thau nhưng đổ ra ly... kaka
    cố lên nha chị, em sẽ giúp chị mà.. vd như thiếu Nam thì em sẽ lên hát nhép cho..hehe
    Tưởng gì chứ hát nhép thì chuyện nhỏ, có điều chắc là nếu chị NT cần người hát bè....rối hay đọc "ráp cua" thì SN xung phong : ( mặc kệ người ta nói)
    ...LUI VỀ Ở ẨN...

+ Trả lời Chủ đề
Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối